Trang 5 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 34567 CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 67
    mọi ng ai đã kết bạn trên facebook vs iCat thì chặn ngay nhé

vừa rồi thằng tôm nó la ầm ầm nó bảo < ko ngờ có thằng ae như thằng milk < nó nói tung lung lây sang chũi ta lun r nè

Trích dẫn Gửi bởi dark333 Xem bài viết
    VinaMilks2 bị hack đồ nên ko biết ai là thủ phạm nên vu khống cho S2TomS2 thế là bạn S2TomS2 bị GM band < h đã tìm ra thủ phạm iCat nên GM thả bạn S2TomS2 đc chưa ạ
    những trường hợp ban như icat thì không bao giờ có oan. chỉ có là thẻ nạp thì may ra còn có oan ngoài ra thì không bao giờ có ban sai!

---------- Post added at 11:54 PM ---------- Previous post was at 11:53 PM ----------

vừa rồi thằng tôm nó la ầm ầm nó bảo < ko ngờ có thằng ae như thằng milk < nó nói tung lung lây sang chũi ta lun r nè
    bảo vào box kiện tụng kêu oan hoặc pm ngay cho hotro_maple02 nhé!
    Hướng dẫn lỗi kẹt nick, khi đăng nhập máy báo this is loggin.....Ở đây

Hướng dẫn khắc phục chơi Maple khi dùng các phần mềm diệt virus ở ĐÂY

Hỗ trợ Thẻ nạp Y!M: hotro_maple01
    Hỗ trợ Cài đặt + forum và các vấn đề cấp bách ingame
    Y!M:
    Hotro_Maple Hotro_Maple02, và (CẤM BUZZ)

Lưu ý BQT chỉ sử dụng 3 nick hỗ trợ đó Ngoài ra nếu có 05,06.... đó là giả mạo

em đang minh oan cho thằng S2TomS2 ko phải iCat < S2TomS2 là bạn e vào box kiện tung làm gì a

em đang minh oan cho thằng S2TomS2 ko phải iCat < S2TomS2 là bạn e vào box kiện tung làm gì a
    s 2toms 2 là người lột đồ và del chả Vinamilks 2 ok? bạn cũng khá là rảnh đấy nhỉ. người ta bị ban chẳng kêu bạn lại đi kêu giùm
    Lần sửa cuối bởi caramen, ngày 30-06-2013 lúc 00:03.

Y!M:

ờ thì chính acc Tom lấy như ko phải chủ acc lấy > vinamilk ko bao h đưa acc cho Tôm cả F7 < cau mong GM kiếm ra thủ phạm giải oan cho Tom
    bạn này không hiểu hay cố tình không hiểu? đọc lại các comment của tôi đi nhé!

Y!M:

Trích dẫn Gửi bởi zkupixgod Xem bài viết
    Nói thật đến người tạo ra cái sever MapleVN này còn lừa đảo, đừng nói đến người khác. okê?
    Này bạn trẻ Caramen nếu còn đọc được thì đọc hộ nhé
    Năng lực làm việc của đội ngũ nhân viên của các cậu cao thật cao lắm ý. Cậu điều tra thì điều tra cho nhanh. Band kiểu này không chấp nhận được ô kê? Ờ thì cho cm là tớ lừa đảo đi, lần đầu cũng phải nhân nhượng chứ không phải là band rồi im lặng ( Tớ không lừa đảo nhé ) đúng không? Như kiểu cậu ăn trộm tiền của bố mẹ chả nhẹ bố mẹ cậu giao cậu cho công an? Và tớ nói cm luôn là ĐẾN CÁI GAME CỦA CÁC CẬU CÒN LỪA ĐẢO GAME-ER thì chả có gì lạ khi trong game xảy ra lừa đảo okê? Ờ thì các cậu quan tâm đến việc trong game thì tốt thật cơ mà với cái năng lực của các cậu thì làm việc này hơi khó .

---------- Post added at 12:24 PM ---------- Previous post was at 12:22 PM ----------

Quang Ha gửi lời đến GM - Smod giúp nhé
    Và cuối cùng là trẻ trâu luôn đúng

Đang ở
    lò đào tạo
    Trích dẫn Gửi bởi kentpy2 Xem bài viết
    Và cuối cùng là trẻ trâu luôn đúng
    tên này hình như ko bik phép so sánh
    OFF GAME- OFF MS
    TẠM BIỆT ALL

Đang ở
    Hà Nội
    Nói thật đến người tạo ra cái sever MapleVN này còn lừa đảo, đừng nói đến người khác. okê?
    Năng lực làm việc của đội ngũ nhân viên của các cậu cao thật cao lắm ý. Cậu điều tra thì điều tra cho nhanh. Band kiểu này không chấp nhận được ô kê? Ờ thì cho cm là tớ lừa đảo đi, lần đầu cũng phải nhân nhượng chứ không phải là band rồi im lặng ( Tớ không lừa đảo nhé ) đúng không? Như kiểu cậu ăn trộm tiền của bố mẹ chả nhẹ bố mẹ cậu giao cậu cho công an? Và tớ nói cm luôn là ĐẾN CÁI GAME CỦA CÁC CẬU CÒN LỪA ĐẢO GAME-ER thì chả có gì lạ khi trong game xảy ra lừa đảo okê? Ờ thì các cậu quan tâm đến việc trong game thì tốt thật cơ mà với cái năng lực của các cậu thì làm việc này hơi khó
    Trích dẫn Gửi bởi tvhpvt Xem bài viết
    tên này hình như ko bik phép so sánh
    Ý bạn ấy là bạn ấy coi GM như bố mẹ mình đấy
    Nếu một người con trai ngừng bắn Đột kích chỉ để trả lời tin nhắn của bạn...
    thì hãy nhanh cưới người đó...
    trước khi anh ta biết chơi MapleStory

Năng lực làm việc của đội ngũ nhân viên của các cậu cao thật cao lắm ý. Cậu điều tra thì điều tra cho nhanh. Band kiểu này không chấp nhận được ô kê? Ờ thì cho cm là tớ lừa đảo đi, lần đầu cũng phải nhân nhượng chứ không phải là band rồi im lặng ( Tớ không lừa đảo nhé ) đúng không? Như kiểu cậu ăn trộm tiền của bố mẹ chả nhẹ bố mẹ cậu giao cậu cho công an? Và tớ nói cm luôn là ĐẾN CÁI GAME CỦA CÁC CẬU CÒN LỪA ĐẢO GAME-ER thì chả có gì lạ khi trong game xảy ra lừa đảo okê? Ờ thì các cậu quan tâm đến việc trong game thì tốt thật cơ mà với cái năng lực của các cậu thì làm việc này hơi khó .

---------- Post added at 12:24 PM ---------- Previous post was at 12:22 PM ----------

Quang Ha gửi lời đến GM - Smod giúp nhé
    thím cmt 1 câu đọc mún nhũn nảo ....okê?.....okê?....okê....? lập từ nhìu quá thím <= Đó chĩ là phụ còn điều tất yếu là khi nhận xét 1 cái gì đó nên suy nghĩ n~ ji mình nói nhé
    UỐN LƯỠI 7 LẦN TRƯỚC KHI NÓI

Trang 5 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 34567 CuốiCuối