Trích dẫn Gửi bởi Kingyo.Sou Xem bài viết
Tôi đang hóng mà? Tôi cần bạn phải dạy tôi cách giết thời gian nữa sao, bạn ảo tưởng thế? Thế MSVN không "thanh cao trong sạch" thì bạn được phép tha hóa à? Vì những suy nghĩ thối nát, không biết nhục như này nên MSVN mới "không thanh cao trong sạch" đấy bạn.

Bạn buồn cười, nhận mà như bị ép thế? Nếu mọi người nói sai, thì bạn giải thích sai ở chỗ nào xem? Vì bằng chứng, nhân chứng đều có cả.

Ôi thật sự cảm kích quá, được bạn "ngồi tiếp chuyện" cơ, cảm ơn nhiều, quý hóa quá đi. Bạn nói "Thần ạ Thần trong sạch . Thanh cao , nhiều chất xám , ko có Phốt maple. vạn tuế ^^?" là như nào? Nhìn cũng biết rằng bạn đang xỉa tôi rồi phải không nào? Tôi có tự nhận mình thanh cao đâu, cũng chẳng tự nhận mình đúng đắn. Chỉ là tôi thẳng tính, và không ngại ngần bóc phốt bạn đâu. Bạn đừng nhầm tôi với một "sứ giả chính nghĩa" bạn nhé.
Tôi cũng đang hóng lý lẽ của bạn đây. bạn đang ảo tưởng chính lí lẽ mà bạn đưa ra về tôi đó thôi.
Game thôi mà nhận đi đâu cuộc đời mà, sẽ có những người thích bạn quý bạn và cũng sẽ có những người ko thích bạn. đã có không thích rồi thì nói gì chả dc.
Nếu thực sự bạn ko kiếm chuyện thì cũng chả có cái bài này đâu ok ^^.