Kết quả 1 đến 10 của 14

Threaded View

Dear All !!!

Tổng chào mem AllInOne , mình là anh Kiệt sẽ tạm thay thế RoyChou quản lý Guild trong thời gian tới (nói thật thì run lắm cơ F4). Các mem gạo cũ thì chắc đã biết mình, với các mem gạo mới mình sẽ cố gắng giải quyết công bằng cho mọi người và mình mong các các mem đừng ngần ngại ý kiến , kiện cáo nếu mình giải quyết chưa bằng lòng các bạn hoặc có vấn đề nào đó . Ngoài ra còn có các Jr với kinh nghiệm maple mình tin là nhiều hơn mình (mình cũng là gà F4) nên các bạn hãy tin tưởng mà xin ý kiến , và mọi ý kiến, giải quyết mình đưa ra đều đã suy nghĩ kĩ và xin ý kiến của các Jr và RoyChou .

Với mình thì điều duy nhất mình không thích đó là "War" , cố gắng đừng gây "War" cả trong lẫn ngoài Guild . Nếu có ai gây sự, đừng có gân cổ mà cãi lại mà hãy nói lại với mình. Mình sẽ đứng ra giải quyết dùm các bạn ! (Lỡ mà nó láo quá mình không giải quyết dc thì "luộc" nó luôn F2) .

Mình vừa đi làm vừa chơi, nên mình không chắc là on 24/24 nên "lỡ" mình chậm trễ trả lời hoặc chưa thấu đáo xin hiểu cho !!

P/s : Các Jr và mem hãy add nick : [email protected] .

Thân chào !!

Roy cố gắng quay về với "Chị và bọn trẻ" nhé F4 !!
    Lần sửa cuối bởi anhkietdz2007, ngày 15-09-2012 lúc 12:46.
    There is no one who loves pain itself, who seeks after it and wants to have it, simply because it is pain....

Các Chủ đề tương tự

1. [Doanh Trại AllforOne] Nhà Trắng - Phòng Giải Đáp
    Bởi kimiryan trong diễn đàn AllForOne
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 16-09-2012, 03:52
  2. AllForOne đâu rùi!!!
    Bởi naughtyboy trong diễn đàn AllForOne
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 14-09-2012, 10:57
  3. Trả lời: 21
    Bài viết cuối: 06-09-2012, 09:25
  4. [Thông báo] Niềm Tin và Hy Vọng ALLFORONE
    Bởi roychou2810 trong diễn đàn AllForOne
    Trả lời: 72
    Bài viết cuối: 29-08-2012, 19:59
  5. Roy thế này , còn các bạn thì sao , AllForOne ?
    Bởi roychou2810 trong diễn đàn AllForOne
    Trả lời: 48
    Bài viết cuối: 25-08-2012, 11:40