Trích dẫn Gửi bởi luminons Xem bài viết
cho mình hỏi bạn ai log clone phá người khác.bạn có bằng chứng gì không hay chỉ nói miệng vậy.còn mấy vụ war đó bạn biết nguyên nhân trong đó không hay chỉ biết nghe từ một bên rồi cho rằng cái gì mình cũng biết."G bạn thì mình nói G bạn còn bạn trên cmt mình chưa hề nói bạn ấy G bạn nhá" " cái mùa events này không biết mình làm màu hay cái G đó làm màu " à vâng bạn không nói bạn ấy G mình, nhưng vừa bị nói làm màu một cái bạn đã đem gán lên cho G mình.mà từ giờ chỉ càn 1 mem G bạn ks hay gây war mình có quyền chửi cả G bạn đúng k
Ko biết bạn đang ghi cái gì cả, đọc ko hiểu cho lắm. Vậy bạn nghe rằng 1 con sâu làm sầu nồi canh chưa? Mình biết nguyên nhân, mà thẳng thắn thì G bạn cũng thích war nên chuyện mới to tác thế. Không có khơi khơi mà ngta đi ghét ai đó đâu bạn, đã thế hầu hết mộ bài post đều có bạn thuộc G đó? Sai thì xin lỗi 1 2 câu k chết ai cả, hơn nữa bạn coi lại G bạn đã đúng không khi đi ks nhé. Vô G r, thì ngta thường nhớ tên G hơn là tên ingame, G là cái thứ cũng qan trọng lắm đấy, đôi khi danh dự bạn cũng một phần quyết định bởi G.
Chào nhé, không thân.