Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 37
    Đang ở
    Bình Thạnh TP HCM
    Trích dẫn Gửi bởi kingdragonno1 Xem bài viết
    ahihi v là top lừa đào à, hay nè, zô game đi PR cho nổi tiếng nè top ơi
    Thích làm top thì làm đi. Tôi chả bao h nói mình là top cả và cũng đừng đem cái danh đó gắn cho tôi nhé tôi ko xứng đâu.
    Nếu cuộc sống có một tấm vé thời gian
    Thì khoảnh khắc cuối cùng của tôi sẽ như thế nào nhỉ?

ngocvian Đang Ngoại tuyến Hơi đẹp, quyết sống cô đơn cho trai nó thèm!!! VMS Official Tech Support
    Hộ vệ của ngocvian

đúng ròi vì nó có xứng đáng với 1 người như thế đâu sự thật như thế còn cố chối ăn có nói không

cho đến lúc xử lý xong thì mọi thành phần đá đểu hay kích động thì ra ngoài đảo xa chơi ít hôm nhé các bạn

Trích dẫn Gửi bởi Sta.Rassberry Xem bài viết
    cho đến lúc xử lý xong thì mọi thành phần đá đểu hay kích động thì ra ngoài đảo xa chơi ít hôm nhé các bạn
    ngoài đảo có gì đẹp ko, nếu có cho ra một chuyến đi c9

Trích dẫn Gửi bởi Sta.Rassberry Xem bài viết
    giải quyết thế nào nhĩ ??? trong chờ

---------- Post added at 02:03 PM ---------- Previous post was at 01:53 PM ----------

Trích dẫn Gửi bởi batcandoi Xem bài viết
    ngoài đảo có gì đẹp ko, nếu có cho ra một chuyến đi c9
    đảo đó toàn vỏ sầu riêng ^^
    Lần sửa cuối bởi veilcan, ngày 07-04-2017 lúc 20:57.

Chia bùn cùng bạn :v nói ai chứ yuriko thi quá quen thuộc vs lừa mem, lừa bạn trai old, lừa nhiều thứ cái vỏ tiểu thư nhà giàu set icon bis + icon thief thì khỏi phải nói :v và còn quen cả AD nữa chứ :v -->> ra đảo hả call administrator la` vê` maple liền :3
    Tóm lại là rút kinh nghiệm phải có tiền cọc hay gì gì làm tin chứ nói miệng vs mấy tai to mặt bự thì kêu trời cũng xin lỗi nó ae vs trời

7. Trích dẫn Gửi bởi ccadcae Xem bài viết
    Chia bùn cùng bạn :v nói ai chứ yuriko thi quá quen thuộc vs lừa mem, lừa bạn trai old, lừa nhiều thứ cái vỏ tiểu thư nhà giàu set icon bis + icon thief thì khỏi phải nói :v và còn quen cả AD nữa chứ :v -->> ra đảo hả call administrator la` vê` maple liền :3
    Tóm lại là rút kinh nghiệm phải có tiền cọc hay gì gì làm tin chứ nói miệng vs mấy tai to mặt bự thì kêu trời cũng xin lỗi nó ae vs trời
    ( lừa mem, lừa bạn trai, lừa nhiều thứ) là thứ gì vậy, đây ko phải chỗ để nói linh tinh. Đưa hết bằng chứng lên rùi nói tiếp. Ko thì trật tự ngồi im theo dõi đi.

Tao là thằng bày kế tụi m thích hội đồng ko ? . Thằng Leo nó đặt 15k xong hủy sao ứứứ nói :v ... hay là đồng bọn t hiểu chúng m quá mà . lừa tiền 1 cô gái chắc tụi m thích thú lắm nhỉ . à quên . tụi m còn ứứứ = con thú nữa mà giống như Báo đòi ăn sư tử ấy . dơ quá mấy bạn ơi ai trong cái fanpage chả bik tụi m thông đồng up ảnh khiêu khích Yu mua bánh của tụi m xong tụi m lấy tiền chia nhau xài cơ mà ) Đường game tụi m cao hơn tao nhưng đường đời nhìn người tụi m còn non lắm . ham qua hóa ngu ) ứứứ ai rãnh hiến tiền cho lũ trẻ trâu này :v Thân . và xin GM Band mẹ acc 4rum của tôi vài ngày ) Leosting mua 15k ? ) tuổi ứứứ nhé 12k top event ) dơ ứứứ kế của tụi m xưa r . còn vừa ăn cướp vừa la làng thì . thôi cho tụi m ra đi như 7Love cùng Laiquocanh
    Lần sửa cuối bởi ngok321, ngày 07-04-2017 lúc 23:40.

em quit game rồi cho em ra đảo 1,2 hôm chơi với
    Chuẩn men, mê gái nhất Guild DopedMush :g11:

10. Trích dẫn Gửi bởi ngok321 Xem bài viết
    Tao là thằng bày kế tụi m thích hội đồng ko ? . Thằng Leo nó đặt 15k xong hủy sao ứứứ nói :v ... hay là đồng bọn t hiểu chúng m quá mà . lừa tiền 1 cô gái chắc tụi m thích thú lắm nhỉ . à quên . tụi m còn ứứứ = con thú nữa mà giống như Báo đòi ăn sư tử ấy . dơ quá mấy bạn ơi ai trong cái fanpage chả bik tụi m thông đồng up ảnh khiêu khích Yu mua bánh của tụi m xong tụi m lấy tiền chia nhau xài cơ mà ) Đường game tụi m cao hơn tao nhưng đường đời nhìn người tụi m còn non lắm . ham qua hóa ngu ) ứứứ ai rãnh hiến tiền cho lũ trẻ trâu này :v Thân . và xin GM Band mẹ acc 4rum của tôi vài ngày ) Leosting mua 15k ? ) tuổi ứứứ nhé 12k top event ) dơ ứứứ kế của tụi m xưa r . còn vừa ăn cướp vừa la làng thì . thôi cho tụi m ra đi như 7Love cùng Laiquocanh
    nếu những gì bạn nói là sự thật. thì quả là nhơ quá đi, một lũ đàn ông vào hội đồng một cô gái, thôi thì cũng mặc váy cả lũ đi là vừa

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối