Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 68

Hybrid View

Không gửi đến bạn Manxxx

Xin chào, mình tên là X, các bạn có thể gọi mình là "bạn X" cho nó thân thiện!

Và vì mình đang đề cập đến một vấn đề nhức nhối trong MSVN, nên cho phép mình vào thẳng mấu chốt luôn:

MSVN đã bắt đầu biến chất, và trở thành một sân chơi giao lưu cho những trẻ trâu (và già trâu) chửi nhau. Dường như những công tử bột và công chúa bong bóng của game, sau khi nạp vài chục (có thể là vài trăm, biết sao được chứ, các bạn rảnh tiền mà) triệu vào game, đã không còn chuyện gì làm ngoài đi bóc phốt nhau.

Mapler "huyền thoại", điển hình như anh Manxxx (xin phép được ẩn danh vị khách này), đã làm cư dân Mapler "phát sốt" với tần suất tạo và bóc phốt của các anh. Những người có tiếng của game thì tất nhiên phải có nhiều phốt nhất rồi! Thật tình mà nói, mình hơi phục bạn, mình chưa gặp thanh niên nào mà ngày đêm cày game để đi chửi nhau trên mạng đâu, thề đấy!

Bạn Manxxx à, bạn chửi người vì lý do gì nào? Bạn có tư cách gì mà khinh thường G khác? Bạn lừa newbie mua đồ với giả cắt cổ làm gì?

Là một trong những top của game (thật ra không biết bạn có phải top không, nhưng top xàm xí thì có đấy), ít nhiều cũng nhờ tiền mà ra (đừng ai nói là chơi MSVN không cần tiền nhé, mình chửi cho đấy), vậy bạn cậy có tiền để khinh thường người khác sao? Đừng phủ nhận rằng mình khinh người, vì nó được thể hiện qua lời nói và hành động của bạn, vậy nhé. Những game thủ khác cũng có thể nhận được, nhưng đa số bọn họ chỉ không muốn nói thôi.

Bạn có bao giờ tự ngẫm xem mức độ hãm tài của bản thân tới đâu chưa? Game này sẽ tồn tại được bao lâu? Danh tiếng mà bạn bơm tiền vào để xây dựng, liệu có thể tồn tại sau khi game đóng cửa không? Khi game đóng cửa, bạn sẽ quay trở về làm những người không có tên tuổi trong xã hội, không ảnh hưởng tốt đẹp gì đến thế giới cả, được không? Ảo tưởng vừa thôi, hãy quay về với hiện tại đi ạ. Có tiếng sinh năm 92 mà hành xử thật chẳng khác gì các trẻ cấp một cả.

Mà mình nói không riêng gì Manchi đâu, tất cả điều trên đều có thể được áp dụng cho những gamer hãm tài. Trong MSVN thì có rất nhiều bạn hãm tài đấy. Các bạn nghĩ mình có quyền/dame/tiền nên có quyền lộng hành, nhưng các bạn chỉ đang làm vua chúa trong một vương quốc đang chết dần thôi.

P/S: Bạn nhột và muốn chửi mình thì chửi tay đôi nhé, đừng mang bầy đàn vào chửi hùa, mình sợ :< À, mình đã có nhã ý sử dụng lời lẽ văn minh rồi, đừng lôi cả mả nhà mình lên chửi nha! Cảm ơn!

"Sống trong bãi phân làm sao biết phân thúi " -unknow

Mình biết hết bí mật của các bạn đấy Chỉ là mình ko muốn nói ra thôi. Nên các bạn đừng già mồm )

Toàn chủ đề gây WAR mong các mod sớm vào cuộc

Mấy thanh niên rảnh ngồi viết văn tự à??? Cuối tuần có khác nhể

Đố biết đấy
    Nội dung cũng rõ ràng cơ mà nhỉ???

À ừm thì thực sự k giỏi văn nên chỉ biết nói là sự việc nào cũng có 2 mặt của nó, không nên chỉ nghe từ những người kể cho anh/chị mà phải nghe từ cả đương sự nữa , đâu chỉ cứ dựa vào 1 mặt mà nói được ạ? Cái gì cũng có lí do của nó

8. Trích dẫn Gửi bởi myymeow2k Xem bài viết
    À ừm thì thực sự k giỏi văn nên chỉ biết nói là sự việc nào cũng có 2 mặt của nó, không nên chỉ nghe từ những người kể cho anh/chị mà phải nghe từ cả đương sự nữa , đâu chỉ cứ dựa vào 1 mặt mà nói được ạ? Cái gì cũng có lí do của nó
    Ngu văn thì thì nói mẹ đi còn thực sự k giỏi văn . Lí do của nó là cái gì

À tôi hỏi này
    "Nguồn tin" của bạn là như thế nào mà nói lừa đảo newbie
    Sao họ k viết bài trong mục kiện cáo đi mà lại muốn bạn viết bài này rộng rãi làm chi? Rảnh quá hà ~~

Trích dẫn Gửi bởi ZeroByDivided Xem bài viết
    À tôi hỏi này
    "Nguồn tin" của bạn là như thế nào mà nói lừa đảo newbie
    Sao họ k viết bài trong mục kiện cáo đi mà lại muốn bạn viết bài này rộng rãi làm chi? Rảnh quá hà ~~
    ) newbie thì biết sao bị mua bán hớ mà tố cáo hả bạn ) Mình nắm rất rõ ai bị mua bán đồ hớ đó bạn ạ và đó là món đồ gì đấy. giá của nó ntn đấy. Và chả có ai tố cáo đc cái mà bán đồ giá hớ đâu bạn ạ ))) vì GM có định giá để các bạn buôn bán đâu )) kiện cáo cái quần què à????
    Lần sửa cuối bởi duongbi96, ngày 08-04-2017 lúc 22:03.

Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối