Kết quả 1 đến 10 của 68

Threaded View

Trích dẫn Gửi bởi boyhue Xem bài viết
    Cái tiêu đề với nội dung hình như không được khớp nhau nhỉ
    hmmm, mình giật tit là chính :X mình nói không gửi thì người ta phải tò mò vào xem đúng không nàoooo > v <

---------- Post added at 03:19 PM ---------- Previous post was at 03:14 PM ----------

Trích dẫn Gửi bởi aloha23012 Xem bài viết
    Bạn lấy tôi làm ví dụ, có vẻ bạn đánh giá tôi hơi cao.
    Và ko dám ám chỉ đến những người khác gan bạn chỉ có thế thôi sao
    Hay đơn giản bạn ko dám war với nhiều mặt trận.????
    Không, tôi sử dụng hình ảnh bạn vì bạn là ví dụ điển hình cho những người đang làm vấy bẩn MSVN :-S Tôi không đánh giá bạn cao, không có ai đánh giá bạn cao cả, bạn đừng nhầm lẫn tai tiếng với tiếng tăm bình thường nhé.

Hmm, tôi phải nêu tên người khác ra nữa thì mới gọi là có gan? Tôi cãi được bạn, tôi làm bạn phải câm nín và không xỉa được cách lập luận của tôi mà tôi không gan? Tôi lập topic này với sự hiểu biết rằng tôi có thể bị ban, tôi không gan? Tôi đưa ra bao nhiêu lý luận để thuyết phục bao nhiêu người khác? Tôi không gan? Tôi không đơn giản như bạn đâu, nên bạn đừng mong làm tôi bức xúc được nhé :'>

Mà nhiều mặt trận là thế nào? Chuyện liên quan đến game ảo, tôi giải quyết trong forum của game. Hay bạn muốn xin số nhà của tôi để đánh tôi nhừ tử? Cứ nói thẳng ra đi, không cần vòng vo đâu bạn.
    Lần sửa cuối bởi Kingyo.Sou, ngày 08-04-2017 lúc 22:22.