Trang 10 của 16 Đầu tiênĐầu tiên ... 89101112 ... CuốiCuối
Kết quả 91 đến 100 của 155
    Đang ở
    chuồng heo di động
    Trích dẫn Gửi bởi MrJohn Xem bài viết
    tôi nói thật và cũng sr luôn là .... : guild forever 80% toàn dy ks .... ks xong còn keu ngta ck ... chữi lung tung ..
    tai ko nhớ tên thoy để bữa nào chụp lên cho xem .... ( guild quá tê )
    Vậy bạn có chắc là bạn ko ks F6..có chắc là mem G bạn ko đi ks...F6Và cũng như heo đã nói, map có giới hạn, ks là chuyện bình thường xảy ra trong ngày thôi...cần gì pm yahoo nolove.nothing92 nc nhé! Đừng vì chuyện ks mà nói G mình tệ. Guild tệ ko đồng nghĩa là mọi người tệ. Và bạn cũng cho bik bạn thuộc mem G nào. Để mình xem thử hen! ^^
    Và cũng nói luôn với bạn: Người VN chơi ko ai mà ko ks, sẽ có người ks nặng nề đến nỗi fai nhờ G đến hỗ trợ. Chẳng ai đưa ra cái luật là ko đc ks. Ngay cả mình còn bị ks huống chi là bạn mà bạn nói như vậy. Còn ai chửi lung tung, thì hãy post chứng cứ rõ ràng, BQT G sẽ xử lý. Còn ko thì bạn đừng nói 80% G mình đi ks hen. Ko nhớ tên thì ko giải quyết.
    Lần sửa cuối bởi annyheo, ngày 27-09-2012 lúc 22:52.
    ┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻|
    ┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳|
    ┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻|_∧
    ┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳|・ω・)
    ┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻|⊂ノ
    ┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳|J

∧_∧∞∧
    (*・ω・)ω<*)
    /⌒ づ⊂⌒ヽ ぎゅ♡

Chỉ có ai chưa bao giờ ks thì mới có quyền lên án người khác ks mình.

Chỉ có 10 kênh mà 1000 người chơi, 2 3 người train chung 1 map là chuyện không thể tránh khỏi. Mình hay đi ra sau thì biết điều nc với người ta xin train chung và nói thiệt mình nói chuyện đàng hoàng vui vẻ họ cũng sẽ vui vẻ pt. Chứ tâm lý nó thường như vầy: người ở đó trước thì thấy người khác tới chưa gì đã đuổi đi, người vừa tới thì bực dọc vì đi 10 kênh ko còn chỗ bay vô ks.
    Mình nói thật không phải là cố ý động chạm gì chứ người Việt mình cái gì cũng muốn cho mình trước hết, cái gì giành được là giành, chứ chơi GMS làm gì có chuyện như thế này? Bây giờ nói chuyện không ks là chuyện không tưởng, game nào tới VN cũng có ks hết. Chỉ có một số thành phần trẻ em mới tí tuổi ít suy nghĩ thì không nói đến.

Bây giờ bảo chủ Guild và JR quản lý biết quản thế nào. Cả trăm người không thể cứ theo sát từng mem được, mà hình phạt lớn nhât của G là kick, kick thì qua G khác, vậy làm gì được?

Bây giờ caramen ko muốn lộn xộn thì viết 1 cái topic yêu cầu ko post bài kêu ca về ks nữa để khỏi lộn xộn 4rum. Ai post có hình phạt là sẽ ổn.

tôi nói thật và cũng sr luôn là .... : guild forever 80% toàn dy ks .... ks xong còn keu ngta ck ... chữi lung tung ..
    Guild hiện tại có ~130 mem, xin bạn cho danh sách các mem đã ks bạn, nếu như bạn nói 80% là danh sách phải có >90 mem ks bạn.
    Nói có sách mách có chứng. Còn nếu bạn không kể ra được thì lời nói của bạn vô giá trị.

Biết cái quái gì mà nói 80%, đừng sủa bậy lung tung, ăn gạnh oan mạng. Không có tên không giải quyết. Nói có sách mách có chứng. Đừng có mà, muốn nói gì thì nới, phát ngôn biết suy nghĩ chút đi nha TRẺ TRÂU

You or LeeGhost Can't - But We Can
    Master's Guild Forever - Never Give Up

Này thì Forever http://diendan.heroga.me/showthread....bao-Forever-ks [ ks thì ko nói , trừ fame là quá đáng ]

Chốt 1 câu là bây giờ quái ở Thành phố đồ chơi , rừng thần thoại ... quá ít quái dẫn đến mọi người không có chỗ để train

=> phải về mấy map cũ để train >>> tư tưởng gặp nhau >>> mất chỗ >>> ks

Đang ở
    chuồng heo di động
    Cảm ơn bạn đã báo Và đã cmt trong bài viết đó
    Lần sửa cuối bởi annyheo, ngày 28-09-2012 lúc 00:22.
    ┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻|
    ┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳|
    ┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻|_∧
    ┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳|・ω・)
    ┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻|⊂ノ
    ┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳|J

∧_∧∞∧
    (*・ω・)ω<*)
    /⌒ づ⊂⌒ヽ ぎゅ♡

Nói chung đi train phải có lịch sự, vd cái map HH đấy có 4 vị trí để train thỳ 4 người train thôy, đông thỳ càng chậm chứ lợi lộc gì.
    Còn cậy mạnh ăn hết quái của người khác là không được, chứ đừng nói tới việc rủ thêm đồng bọn vào tranh cướp.
    Các bạn đến trước train cũng đừng có thái quá, 1-2 người đòi cả cái map (với những map rộng 1 chút) không cho ai train cùng thỳ đừng có kêu ng ta ks.
    Còn các map nhỏ trong HH thỳ 1-2 người train thôy, đông thỳ càng chậm, mà chậm thỳ ra mẹ ngoài train còn nhanh hơn.
    Vấn đề là lịch sự trong game chứ không phải KS hay không KS.
    Loli Rule the world!

A man's dream will never die!!!

Mình toàn bị ks còn bị ..... cái map con con 1 người train cũng bâu xâu vào kêu ck

9. cái G Foreve nó là chúa ks bải của người khác lun ... ks ko lại thì kêu lv cao vào ks típ .... bọn chúng rr quá

Đang ở
    chuồng heo di động
    Trích dẫn Gửi bởi criticalshot Xem bài viết
    cái G Foreve nó là chúa ks bải của người khác lun ... ks ko lại thì kêu lv cao vào ks típ .... bọn chúng rr quá
    Nói thì dẫn chứng lên nha bạn. Nói ko ko thì tốt hơn là bạn đừng nói. Câu đó mình cũng nói được vậy ^^
    ┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻|
    ┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳|
    ┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻|_∧
    ┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳|・ω・)
    ┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻|⊂ノ
    ┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳|J

∧_∧∞∧
    (*・ω・)ω<*)
    /⌒ づ⊂⌒ヽ ぎゅ♡

Trang 10 của 16 Đầu tiênĐầu tiên ... 89101112 ... CuốiCuối