Chỉ có ai chưa bao giờ ks thì mới có quyền lên án người khác ks mình.

Chỉ có 10 kênh mà 1000 người chơi, 2 3 người train chung 1 map là chuyện không thể tránh khỏi. Mình hay đi ra sau thì biết điều nc với người ta xin train chung và nói thiệt mình nói chuyện đàng hoàng vui vẻ họ cũng sẽ vui vẻ pt. Chứ tâm lý nó thường như vầy: người ở đó trước thì thấy người khác tới chưa gì đã đuổi đi, người vừa tới thì bực dọc vì đi 10 kênh ko còn chỗ bay vô ks.
Mình nói thật không phải là cố ý động chạm gì chứ người Việt mình cái gì cũng muốn cho mình trước hết, cái gì giành được là giành, chứ chơi GMS làm gì có chuyện như thế này? Bây giờ nói chuyện không ks là chuyện không tưởng, game nào tới VN cũng có ks hết. Chỉ có một số thành phần trẻ em mới tí tuổi ít suy nghĩ thì không nói đến.

Bây giờ bảo chủ Guild và JR quản lý biết quản thế nào. Cả trăm người không thể cứ theo sát từng mem được, mà hình phạt lớn nhât của G là kick, kick thì qua G khác, vậy làm gì được?

Bây giờ caramen ko muốn lộn xộn thì viết 1 cái topic yêu cầu ko post bài kêu ca về ks nữa để khỏi lộn xộn 4rum. Ai post có hình phạt là sẽ ổn.