Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 13 của 13
    em chỉ cho 1 ví dụ
    sự kiện x2 drop x2 exp
    có 1 loại quái nhiều exp rớt đồ nhiều ( tất nhiên là sẽ có nhiều người bay vào đánh )
    đầy hết 10 kênh ---> không KS ----> thôi đi PQ ( chỉ là x2 drop x2 exp thôi mà )
    vậy hả ???
    có lúc mình không muốn ks nhưng 10 kênh đã đầy mình chỉ kiếm 1 kênh và 1 chỗ nhỏ đánh để không lãng phí sự kiên
    mà tụi nó cứ la ks ck đi cấp cao mà ks ng ta
    hội XXXXX cứ ks ng ta
    game của mọi người mà đâu phải của mình nó !!!
    nhường thì mình ngu \
    không nhường thì mình là người xấu
    nói thật em thà làm người xấu chứ không muốn ngu !!!!

Trích dẫn Gửi bởi xkagaya Xem bài viết
    em chỉ cho 1 ví dụ
    sự kiện x2 drop x2 exp
    có 1 loại quái nhiều exp rớt đồ nhiều ( tất nhiên là sẽ có nhiều người bay vào đánh )
    đầy hết 10 kênh ---> không KS ----> thôi đi PQ ( chỉ là x2 drop x2 exp thôi mà )
    vậy hả ???
    có lúc mình không muốn ks nhưng 10 kênh đã đầy mình chỉ kiếm 1 kênh và 1 chỗ nhỏ đánh để không lãng phí sự kiên
    mà tụi nó cứ la ks ck đi cấp cao mà ks ng ta
    hội XXXXX cứ ks ng ta
    game của mọi người mà đâu phải của mình nó !!!
    nhường thì mình ngu \
    không nhường thì mình là người xấu
    nói thật em thà làm người xấu chứ không muốn ngu !!!!
    bạn nói không đúng rùi như thế là ich kỉ.game map train rất nhìu đâu phải chỉ 1 đến 2 map.
    con hunt đồ:đồ cũng có rất nhiều loại bạn ah.không hunt đc cáo này có thể hunt cái khác.
    còn nếu bạn ko muốn phải thay đổi thì chọn cc nao ít người nhất xin train chung hoặc pt thì chẳng ai có cớ chủi bới có thế thui.
    còn bảo nhường nhịn 1 chút là ngu thi bạn lại không đúng rùi.nói thế khác nào bạn chửi vào mặt cái người sáng tác ra câu: "1 điều nhịn là 9 điều lành''

Trích dẫn Gửi bởi vuvu4689 Xem bài viết
    bạn nói không đúng rùi như thế là ich kỉ.game map train rất nhìu đâu phải chỉ 1 đến 2 map.
    con hunt đồ:đồ cũng có rất nhiều loại bạn ah.không hunt đc cáo này có thể hunt cái khác.
    còn nếu bạn ko muốn phải thay đổi thì chọn cc nao ít người nhất xin train chung hoặc pt thì chẳng ai có cớ chủi bới có thế thui.
    còn bảo nhường nhịn 1 chút là ngu thi bạn lại không đúng rùi.nói thế khác nào bạn chửi vào mặt cái người sáng tác ra câu: "1 điều nhịn là 9 điều lành''
    nói như bạn nhiều map train ( vậy tại sao vẫn có 1 vài bãi train tập chung rất nhiều người ??)
    vì bãi đó rớt nhiều đồ vip hiếm hay nhiều exp
    nếu như vậy thì cần gì đi KS ???
    quái nhiều exp không train đi train map ít exp ( ko phải ngu là gì ???)
    xin pt thì ai cũng đầy rồi ( hay là nó không thix pt?? )
    cái này khác nó không như 1 cái ghế ở nơi công cộng
    bạn ngồi mãi thì không ai đc vào ngồi
    games khác ngoài đời khác
    còn lôi ca dao tục ngữ ra nói

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12