Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 13 của 13
    Trích dẫn Gửi bởi ng0zketao Xem bài viết
    thua xa trong mắt của noob vs newbie thôi thanh niên chỉ biết nhìn chỉ số à
    70% dame boss, 30% ignore và 1 đống chỉ số vs 70% đánh thêm dc 1 line
    70% đame boss lợi hơn nhiều

Đang ở
    9/13 Chữ Đồng Tử , Phường 7, Q Tân Bình
    Trích dẫn Gửi bởi ng0zketao Xem bài viết
    thì không có mới bảo đừng định hướng , đọc cmt đi bạn đừng vào cắn bừa
    bạn ơi bạn có quyền gì vào phán xét ng` khác thế nhỉ ? GIỎI THÌ LÀM CLIP VÀ ĐÓNG GÓP CHO CỘNG ĐỒNG VMS chứ đừng CÀO PHÍM THỂ HIỆN Ở ĐÂY , mình có chữ nào chửi bạn hay làm gì chưa ???? "Cắn" ???? chả biết bạn old hay new mua lại acc ( thấy acc từ 2012 ) mà nói chuyện kiểu con nít nhỉ , trong câu chưa câu nào chửi hay gì mà rep lại bảo cắn , mình chỉ rep lại là sv này chưa có .Điều quan trọng của mình nói ở đây là sv này KO CÓ , NHẮC LÀ LÀ SV NÀY KO CÓ KO CÓ VÀ KO CÓ. Và đây chỉ là CLIP SHOW SKILL chứ ko phải show hay khoe đồ. Hết !!!
    Lần sửa cuối bởi badbb40, ngày 10-10-2017 lúc 14:53.

Cái Ryude sword này chỉ tốt khi nó còn cap damage thôi vì khi đó bạn có thể funding khủng tới nối kể cả khi bạn cầm Ryude vẫn có thể hit cap lên boss .
    H bỏ cap rồi thì làm sao so sánh 1 extraline với 50% damage boss + 2 extra upgrade slot + 7 base WP attack đc của Fafnir đc .
    Bây h nhé 1 skill có 1 line khi bạn thêm 1 line thì tức là nó + 100% damage của b .
    SKill boss của kiser có 9line + 1 line tức là nó + thêm 11% damage của b . H bạn so sánh với những gì mà Fafnir cho .
    Mình muốn làm rõ vấn đề về cái vũ khí Ryude thôi, chứ còn việc có hay k có 1 món đồ và việc làm guide về 1 job chả liên quan gì tới nhau .
    Lần sửa cuối bởi nacoustic678, ngày 11-10-2017 lúc 08:09.

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12