Trang 1 của 9 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 81

Xin ý kiến của Mod

E lập topic này để hỏi mod 1 chuyện. Hầu hết các a e chơi trong maple đều chọn job có đame cao, skill đẹp, dễ train và dễ đánh boss. Dựa trên cơ sở đó e muốn hỏi mod 1 chuyện là ta có thể tạo 1 job mới độc quyền của chúng ta đc hay k như là kanna, sengoku độc quyền của JMS. Job e muốn ns tới là 1 job có sử dụng vũ khí là cây sáo. Hình như trên tg vẫn chưa có job sử dụng vk này. Nếu đc thì xin ý kiến của mod. còn k đc thì bỏ qua đừng ném gạch e tội nghiệp. Chỉ muốn ns lên ý tưởng của mình thôi.Skill và cốt truyện để e nghĩ . P.s: coi chừng nexon còn qa ký hợp đồng ý chứ. Chém zó tí thôi c10 c10

Trích dẫn Gửi bởi luckiduy158 Xem bài viết
    E lập topic này để hỏi mod 1 chuyện. Hầu hết các a e chơi trong maple đều chọn job có đame cao, skill đẹp, dễ train và dễ đánh boss. Dựa trên cơ sở đó e muốn hỏi mod 1 chuyện là ta có thể tạo 1 job mới độc quyền của chúng ta đc hay k như là kanna, sengoku độc quyền của JMS. Job e muốn ns tới là 1 job có sử dụng vũ khí là cây sáo. Hình như trên tg vẫn chưa có job sử dụng vk này. Nếu đc thì xin ý kiến của mod. còn k đc thì bỏ qua đừng ném gạch e tội nghiệp. Chỉ muốn ns lên ý tưởng của mình thôi.Skill và cốt truyện để e nghĩ . P.s: coi chừng nexon còn qa ký hợp đồng ý chứ. Chém zó tí thôi c10 c10
    Không ~

P/S : Coi chừng Nexon nó kiện thì có , true story đấy ~
    Someday , somewhere
    Can we meet again ?

Đang ở
    Ở nhà
    sever như chúng ta mà làm dc như vậy thì ngang VNG cmnr F3
    TK sieuduaxe157
    pass 123456

ai quậy thì vô quậy

Điều này là không thể. Thứ nhất là sever Maplevn là sever Pri, không thể so sánh vs hàng xịn như JMS, thứ hai là nếu mà làm đc thì coi chừng Nexon sẽ kiện Herogame vỡ mồm chứ ko có chuyện ký hđ đâu. TIn mình đi, thế nhé
    Trích dẫn Gửi bởi sieuduaxe157 Xem bài viết
    MapleVN là sever mạnh nhất VN rồi

Ý tưởng của mình mà tụi nó kiện cái zì. Mình có ss zì vs tụi JMS jhay KMS đâu. Muốn độc quyền tí thôi mà. K đc thì thôi v

Đang ở
    Hà Nội
    Tiêu đề là xin ý kiến, bài viết thì là chém gió tí thôi, liên thiên là giỏi
    Xin thưa là chúng ta chưa đủ khả năng để tạo 1 job cho riêng mình ròi phổ cập nó
    Close topic ^^
    Cộng đồng MS-er ta từng thời tuy mạnh yếu khác nhau
    Nhưng trẻ trâu đời nào cũng có 0

Ý tưởng của mình mà tụi nó kiện cái zì. Mình có ss zì vs tụi JMS jhay KMS đâu. Muốn độc quyền tí thôi mà. K đc thì thôi v
    Bạn còn ngây thơ quá. Riêng việc mở sever Pri kiếm lời là đã đủ cho Nexon kiện rồi, nếu còn làm rình rang kiểu job độc quyền thì ko biết kết quả sẽ thành thế nào.
    Trích dẫn Gửi bởi sieuduaxe157 Xem bài viết
    MapleVN là sever mạnh nhất VN rồi

Trích dẫn Gửi bởi nightwalker0510 Xem bài viết
    Điều này là không thể. Thứ nhất là sever Maplevn là sever Pri, không thể so sánh vs hàng xịn như JMS, thứ hai là nếu mà làm đc thì coi chừng Nexon sẽ kiện Herogame vỡ mồm chứ ko có chuyện ký hđ đâu. TIn mình đi, thế nhé
    Kiện thì ko có kiện đâu ChaosMS làm đầy job linh ta linh tinh mờ.
    Vấn đề là có làm nổi ko

đem MS của mình so sánh vs Tổng công ty và chi nhánh lớn nhất của NX? =]] ôi để mình thở vs...cười ko nổi nữa ahahah...
    Trích dẫn Gửi bởi Ai chả được Xem bài viết

Em bị KHÙNG , xin đừng chọc êm

Đang ở
    Ở nhà
    so sáng với những đàn anh đó ah

nghĩ sever mình còn mạnh hơn cả VNG chắc
    TK sieuduaxe157
    pass 123456

ai quậy thì vô quậy

Đang ở
    the windy city
    job cầm cây sáo nghe chuối cả nải bạn biết bao nhiêu game có dạng job chuối bựa này không nhưng mà nói chung là sẽ never có job độc quyền của maplevn cả cùng lắm là ad làm custom
    Remember my name

Trang 1 của 9 123 ... CuốiCuối