Kết quả 1 đến 6 của 6

Chủ đề: goog bye

Red face goog bye

vì nhiều lí do nói cung là buồn tình nên 28/6 jay lên chùa tu d đến 7/7 sẽ về tam biệt m.n nhá
    tạm biệt tạm biệt con gái lu, con trai inu, buzz hâm, sock , tạm các mụi (tại đệ tử con gái không à) paiz pink, lisa ,phil,sam,zloll,kate,cháu yu, cháu bim, icat đạp zai (bị ép buộc) đến nay jay có đôi lời cảm ơn ngắn gọn
    Jay xin chân thành cảm ơn tới các ban ngành,lãnh đạo,cảm ơn ông nguyễn tấn dũng và đoàn thể nhà nước việt nam ,cảm ơn cha và mẹ ông cũng như người vợ yêu quý của ông,cảm ơn nhà nước liên xô cũ đã giúp việtnam chúng tôi xây dựng thành công đậpthủy điện Hòa Bình và mang điện đến chochúng tôi thắp sáng,nấu cơm cũng như là cóđiệnđể chạy máy tính lên facebook xemảnh này,xin chânthành cảm ơn đến bố,mẹđã sinh ra tôi,cảm ơn các thầy cô đã dạycho tôi biết chữ,biết viết văn,làm toán,dạytôi làm người tốt.cảm ơn thượng đế đã ban cho tôi đôi mắt sáng suốt để tôi có thểnhìn thấu đáo được hình ảnh đẹp như thếnày,cảm ơn tập đoàn viễn thông quân đội viettel đã mang internet đến với nhàtôi,cảm ơn đến Moắc- Xoenđã nghiên cứuvà tìm ra sóng điện từ,và với bước sóngngắn có bước sónglam đa từ 10 đến100m,tần số từ 100Hz đã mang theo sóng3G mang dữ liệu cho hình ảnh đượctruyền đi xa hơn,và cũng cảm ơn đến bà mẹ thiên nhiên đã ban cho trái đất khung cảnh này,cảm ơn đến nữ oa nươngnương,phật tổ như lai đã cứu khổ chúngsinh,cảm ơn ông anh cha ta đã dũng cảm hisinh để tạo nên chiến thắng vẻ vang chiếndịch Điện Biên Phủ trên không Hà Nội ngàynay,cảm ơn Bác Hồ vĩ đại của chúng ta,cảmơn Đại tướngVõ Nguyên Giáp là đại tướngđầutiên của việt nam vàcảm ơn trời đất đã cho ông sống đến ngày hôm nay,.làm saocảm ơn hết được đây,cảm ơn mọi người đãhi sinh chút thời gian để đọc compmentnày,chú các bạn hạnh phúc. Paiz anny
    Lần sửa cuối bởi nh0x_l0v3_nhi, ngày 16-06-2013 lúc 13:47.
    Cuộc Sống Quanh Ta Có Biết Bao Điều Lo

temmmmmmmmmmmmmmmmmmmmm đọc sau 00

Đang ở
    Ngoài vũ trụ
    team không y nghía = việc thank0 0 bb cháu nha

bệnh rồi 1 thành phần spam có tổ chức
    PHẬN GÁI XINH LUÔN LÀ HOA CÓ CHỦ...ĐÃ LÀ ANH HÙNG THÌ PHẢI BIẾT ĐÁNH CHỦ GIẬT HOA...!!!
    Đã hai mấy mùa lúa trổ bông
    Chưa một lần sờ mông ai đó
    Đã qua rồi từng ấy mùa khoai sọ
    Chưa một lần này nọ với ai kia
    Ta sinh ra trong cuộc đời đau khổ
    Lên đành rằng chịu kiếp FA
    Nhưng dù đời có nói xấu nói xa
    Quay đi ngoảnh lại vẫn là hàng Zin
    G ZzHerozZ tuyển TV ai mún vào pm zZQuangHaZz nhé...!!!

Trích dẫn Gửi bởi quanghahl Xem bài viết
    quê anh hà nhá troll em ak
    Cuộc Sống Quanh Ta Có Biết Bao Điều Lo

Đang ở
    trên trái đất
    Trích dẫn Gửi bởi quanghahl Xem bài viết
    thím ơi bữa nào rãnh dẫn đi zakum vs
    p/s: đánh dc cái thân thứ 3 chơi ko lại
    Khi nhìn lại quá khứ đã qua.Đôi lúc tôi chỉ muốn tự đấm vào bi mình.