Trang 2 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 57
  1. chi oi cho em hoi em chet zoi quay lai cho minh dinh danh o dau zah?

---------- Post added at 02:11 PM ---------- Previous post was at 02:10 PM ----------

chi oi em bi wai danh chet zoi em phai lam sao de ve duoc ban do hoi do

Sao con boss Chim Ưng mạnh thế
    Em chuyển nghề cho bishop đánh ko lại nó
    giờ phải làm sao đánh mới lại nó bây giờ
    nếu ko giết dc nó sao chuyển nghề dc trời

Trích dẫn Gửi bởi reshiram Xem bài viết
    Sao con boss Chim Ưng mạnh thế
    Em chuyển nghề cho bishop đánh ko lại nó
    giờ phải làm sao đánh mới lại nó bây giờ
    nếu ko giết dc nó sao chuyển nghề dc trời
    Ko fải 1 mình bạn đâu nhé @@ các magician HP ít đều chật vật vì 2 con Bằng Mã và Rồng Lửa vì skill fá buff của bọn nó hết theo kinh nghiệm của mình:

Nền mua 200b hồi phục 100% HP + MP để đập liên tục. Và mặc đồ gần lv nhất để thêm DEF và ATT.
    Cách 1: Nhờ Battle Mage buff aura và 1 số skill của Job 4 cho đồng đội để chịu được vài hit đầu.

Cách 2: vào FM rao xem có bạn nào explorer (khác magician) có lv100 or hơn thì pt bạn ấy để nhờ bạn ấy xử 1/2 dùm bạn. Cách này bạn fải chú ý, bạn fải là ng vào trước để ng kia vào sau nha. Người vào trước chỉ thấy con boss của mình thui, ng vào sau thấy 2 con lun.

Mình thấy có 1 bất cập là những class cũ trong nhánh explorer wá mệt để chuyển Job + train. Trong khi những class mới đã mạnh muh chuyển job cứ click-enter-enter là xong ==" đã thế còn đi ks explorer. Hum trước mình đưa con Hero đi làm Q rồng muh bọn Demon vào dùng skill nhặng xị lên làm lag cả map F7

lúc trc, em chơi con shadow đánh bại 2 con trog 20p nèk, chỉ cko:
    kon rồng lữa xoa làm choáng, choáng rùi ko bao h hết choáng, bạn mún đánh bại nó phải bay qua, bay lại, vì con rồng lữa đánh chậm vs quay đầu chậm nên đánh theo cách ấy là yên tâm.
    kon bằng mã thì đánh mạnh , cũg như trên mà phải mặc đồ pro hơn, gần lv hơn.

kết luận: ở trên là những cách đánh tui đánh nhanh nhất. đều phải mua bình hồi 100% HP MP lun đấy.
    Thak kìu đê mọi ngừi ơi

Đang ở
    Đà Lạt _ Nha TRang
    kinh nghiệm của mình là tanker

mà pt phải bỏ nv thì mấy người trong pt mới đánh chung với mình dc
    nv cho 1 mình danh riêng với con boss ma

Cho em hỏi em chơi paladin đánh xong con rồng lửa rồi nhưng lúc vào đánh bằng mã thì NPC kêu bạn vẫn rất yếu, hãy quay lại sau là sao ạ @@

Đang ở
    Hà Nội
    Trích dẫn Gửi bởi LizMugetsu Xem bài viết
    Cho em hỏi em chơi paladin đánh xong con rồng lửa rồi nhưng lúc vào đánh bằng mã thì NPC kêu bạn vẫn rất yếu, hãy quay lại sau là sao ạ @@
    Bạn xóa quest rồi nhận lại
    Nếu một người con trai ngừng bắn Đột kích chỉ để trả lời tin nhắn của bạn...
    thì hãy nhanh cưới người đó...
    trước khi anh ta biết chơi MapleStory

Cố gắng chơi I/L lên 100 gặp ngay a bằng mã, ăn hành quá nhiều, đành sang job khác kiếm cơm

sắp đi chuyển nghề dô đây đọc thấy 2 con boss đấy kinh quá k biết qa nỗi không

Trang 2 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối