Kết quả 1 đến 10 của 61

Threaded View

Đang ở
    Bầu TRời Xanh
    biến thái nhưng thật hayyyyyyyyyyyy
    Đoc mà mắt cười

---------- Post added at 03:18 AM ---------- Previous post was at 03:12 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi nhoxkute9x Xem bài viết
    *Lan man một chút*
    Ở trên mạng có khá nhiều fanfic về 12 cung hoàng đạo, ta cũng có đọc qua không ít, nhưng hầu như đều là của mấy em 14+, so với ta 20+ có nhiều điểm không được phù hợp lắm . Ứ phải vì không có mấy cái 18+ nên ta mới viết đâu nhé , chỉ là văn phong của các em ấy khá là nhí nhảnh và tâm lý của nhân vật tuổi teen thì không phù hợp với bà già như ta thôi .
    Hầu hết trên mạng đều ghép Song Ngư với Thiên Yết. Thực ra bản thân ta cũng thấy cặp đôi này đúng là một cặp đôi hoàn hảo, nhưng mà Thiên Yết thì khá là lạnh lùng cứng nhắc và rất là kiểu " i'm supperman", nói 1 câu thì đừng ai dám phản bác. thế nên Ngư Ngư mà bị ghép với anh này sẽ ngoan như mèo, anh nói 1 câu thì vâng, nói 10 câu cũng vâng . Nhưng nói chung kiểu gì thi kiểu ta vẫn thấy 2 người này khá là đẹp đôi cỡ 98%.
    Nhưng mà ta chọn viết về cặp đôi Song Tử và Song Ngư bởi vì thực sự là ta thích cặp đôi này hơn (yép). Có thể là các bợn bị mờ mắt bởi em Ngư Ngư hiền như mèo kia, chứ ẻm mà ở với Song Tử thì cá là sẽ biến thành bà la sát. Không tin hả ? Dám cá là các bợn Song Tử lỳ lợm đến bao nhiêu và thường bày ra các trò nghịch ngợm hoặc abc gì đấy, khi đã vướng vào một em Song Ngư chắc chắn là còn hiền hơn mèo (tùy lúc), trở nên hoàn hảo hơn bất kỳ anh zai nào, và độ biến thái cũng cao hơn đến vài trăm triệu lần. Em Song Ngư nói 1 chắc chắn là anh Song Tử ko dám làm 2 (tuy là có cãi lại, nhưng cuối cùng vẫn làm theo ý Song Ngư), và đương nhiên ảnh sẽ đưa ra lý do là :"Nhường thôi, đừng tưởng ta sợ nhé". Vâng,luôn tìm ra lý do để bao biện cho mình không ai khác có thể làm được tốt hơn .
    Cho dù vậy, lúc mới bắt đầu Song Tử thường tỏ ra chẳng quan tâm đến em Song Ngư này đâu, kiểu gì cũng nói là "Ngư Ngư hả ? cũng bình thường thôi, so với hoa hậu còn kém vài chục kiếp nữa"."Hả, tớ mà thèm thích Ngư Ngư. Điên thì đến bệnh viện liền đê, nghĩ sao đi thích bà chằn lửa". Ơ, đừng tưởng hắn nói thật nhá, càng thích càng làm bộ đấy )).
    Thế nên cặp đôi này ở với nhau sẽ có khá nhiều chuyện xảy ra, cơ bản đây không phải là chuyện tình yêu của 2 người, thực ra là có 4 người cơ ). Song Tử và Song Ngư mà
    Cảm nhận của bạn cũng như mình nghĩ . Nhưng ghép chung với song tử và ngư ngư thì hợp lý hơn . Và câu chuyện bạn viết cũng rất hay rồi đưa ra tình tiết thật hay
    Nếu nói bạn viết tiểu thuyết thì khá nhiều người đọc đó , 1 nhà viết tiểu thuyết nhoxkute

Nhưng nhox bình nhi sao là vị hôn phu của kim ngưu được
    Mà phải là vị hôn thê chứ
    Lần sửa cuối bởi minhthu068, ngày 15-12-2013 lúc 10:41.