Trang 5 của 14 Đầu tiênĐầu tiên ... 34567 ... CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 140
    cho mình hỏi cần cấp bao nhiu để hoàn thành và có đc skill này?
    Ngon từ thịt... Ngọt từ xương... Dễ thương từ tính cách c11

Sao có pet rồi mount mà nó không ra?? nó đã hiện cái icon unicorn bên góc phải rồi mà không thấy con nào hết. haiz

Trích dẫn Gửi bởi meocon01 Xem bài viết
    cho mình hỏi cần cấp bao nhiu để hoàn thành và có đc skill này?
    Đã bổ sung trong bài viết nhé ^^

---------- Post added at 08:08 AM ---------- Previous post was at 08:06 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi shinotenshi Xem bài viết
    Sao có pet rồi mount mà nó không ra?? nó đã hiện cái icon unicorn bên góc phải rồi mà không thấy con nào hết. haiz
    Mình đã thêm hình ảnh skill Mount cần chọn trong bài viết. Nó có 2 thể, thể bạn chọn là chưa tiến hóa hoàn toàn và cái này theo mình biết là không gọi được.

vậy làm sao chọn lại thể 1???

Trích dẫn Gửi bởi crazyhit Xem bài viết
    vậy làm sao chọn lại thể 1???
    theo mình biết thì khi bạn hoàn thành đủ và đúng số Q trên, bạn click vào NPC Music Box sẽ nhận được đủ 2 thể Mount Skill và việc bạn cần làm là chọn thể tiến hóa Pegasus như hình

Trích dẫn Gửi bởi BloodyRose95 Xem bài viết
    theo mình biết thì khi bạn hoàn thành đủ và đúng số Q trên, bạn click vào NPC Music Box sẽ nhận được đủ 2 thể Mount Skill và việc bạn cần làm là chọn thể tiến hóa Pegasus như hình
    hỏi hoài cũng thấy phiền bạn quá, thôi hỏi lần này nữa nếu k dc coi như số mình xui k có dc vậy
    Cụ thể là bây giờ mình click vào cái hộp nhạc và nó chỉ bảo là bạn đó thuần hóa dc Sylvidia với cái icon mà theo bạn nói nó là thể chưa tiến hóa. Mình qua kiếm thằng NPC thì nó đưa mình lại chỗ đánh boss ở Edelstein, vào kiếm thì boss không có ở đó vì khi nảy làm nv mình đã đánh rồi, và mình cũng chuyển vòng vòng hết mấy kênh, check lại hết nhiệm vụ rồi, không sót. Không biết vì trong quá trình làm có sai gì không. Mình k hiểu ý bạn lắm tại click vô NPC Music box thì nó chỉ trả lời 1 câu như trên thôi.

Trích dẫn Gửi bởi shinotenshi Xem bài viết
    hỏi hoài cũng thấy phiền bạn quá, thôi hỏi lần này nữa nếu k dc coi như số mình xui k có dc vậy
    Cụ thể là bây giờ mình click vào cái hộp nhạc và nó chỉ bảo là bạn đó thuần hóa dc Sylvidia với cái icon mà theo bạn nói nó là thể chưa tiến hóa. Mình qua kiếm thằng NPC thì nó đưa mình lại chỗ đánh boss ở Edelstein, vào kiếm thì boss không có ở đó vì khi nảy làm nv mình đã đánh rồi, và mình cũng chuyển vòng vòng hết mấy kênh, check lại hết nhiệm vụ rồi, không sót. Không biết vì trong quá trình làm có sai gì không. Mình k hiểu ý bạn lắm tại click vô NPC Music box thì nó chỉ trả lời 1 câu như trên thôi.
    không biết bạn đã làm Quest tìm 100 ria vàng của Nhện chưa nhỉ? Nếu làm tất cả như HD rồi mà vẫn không được thì ngày mai bạn pm hotro_maple04 vào giờ hành chính nhe, mình nghĩ anh ấy sẽ giúp được bạn đấy (vì cũng có mấy bé mình quen làm như trên và có skill rồi nên mình nghĩ vấn đề không fải trong HD của mình đâu) Sẽ không sao đâu ^^ Chúc bạn may mắn

làm rồi bạn ơi, mình đâu có nói tại HD của bạn , còn cảm ơn HD của bạn nữa chứ, chắc bị lỗi nhờ fix thôi chứ sao h

bạn mình cũng bị lỗi này! chỉ có mỗi 1 skill mount chưa tiến hóa thui --!

Mình còn cái Q này mình nghĩ bị bug mình làm hết Q trong HD rùi
    Lần sửa cuối bởi koike98, ngày 19-01-2014 lúc 19:57.

Trang 5 của 14 Đầu tiênĐầu tiên ... 34567 ... CuốiCuối