Trang 6 của 14 Đầu tiênĐầu tiên ... 45678 ... CuốiCuối
Kết quả 51 đến 60 của 138
  1. sau khi dùng bình thuốc độc và chết rồi nhấn ok hồi sinh không dùng item hồi máu luôn, nói chuyện lại với NPC Sorcerer thì nó bảo là: "hãy uống bình thuốc và nói chuyện với ta sau khi ngươi quay lại thật nhanh" chỉ có zay thôi chứ không cho hoàn thanh nv, ai làm rồi xin chỉ giúp, thank rất nhiều!!!

Đang ở
    chuồng heo di động
    Trích dẫn Gửi bởi jimxuongvucsauali115 Xem bài viết
    sau khi dùng bình thuốc độc và chết rồi nhấn ok hồi sinh không dùng item hồi máu luôn, nói chuyện lại với NPC Sorcerer thì nó bảo là: "hãy uống bình thuốc và nói chuyện với ta sau khi ngươi quay lại thật nhanh" chỉ có zay thôi chứ không cho hoàn thanh nv, ai làm rồi xin chỉ giúp, thank rất nhiều!!!
    Chết rồi mà trả Q ko dc à? Thế thử huỷ Q rồi nhận lại lấy bình thuốc, tháo hết đồ đang mặc ra, tắt pet đi, rồi uống thuốc xem sao nhé.
    ┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻|
    ┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳|
    ┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻|_∧
    ┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳|・ω・)
    ┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻|⊂ノ
    ┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳|J

∧_∧∞∧
    (*・ω・)ω<*)
    /⌒ づ⊂⌒ヽ ぎゅ♡

Trích dẫn Gửi bởi jimxuongvucsauali115 Xem bài viết
    sau khi dùng bình thuốc độc và chết rồi nhấn ok hồi sinh không dùng item hồi máu luôn, nói chuyện lại với NPC Sorcerer thì nó bảo là: "hãy uống bình thuốc và nói chuyện với ta sau khi ngươi quay lại thật nhanh" chỉ có zay thôi chứ không cho hoàn thanh nv, ai làm rồi xin chỉ giúp, thank rất nhiều!!!
    đảm bảo khi trả nhiệm vụ bạn chỉ còn nhiều nhất 3-5 giọt máu và mana

Truyện chữ [Fact or Fake] : Truyền thuyết MapleStory 1, 2 Siêu HOT Vô cùng HOT :3

Luminous - Lania (có thể cổng chưa được code hoặc yêu cầu hoàn thành mọi storyline (đang lỗi) để vào)
    mình không hiểu chỗ này và đang bị kẹt ở đây
    bạn nào biết "Lania" ở đâu map nào chỉ dùm mình với ạk! có hình ảnh càng tốt!
    cảm ơn trước
    Đam Mê hay vì 1 lý do Nào Đó ?

moi nguoi chi dc lam 2 lan pink bean thoi ah ad -__-

ai biết Lania ở chỗ nào chỉ dùm cko mình với!
    Đam Mê hay vì 1 lý do Nào Đó ?

đối với Job DB thì cuối giai đoạn 1 là về gặp thằng Ruyden....xong lại ToT gặp ông Lim Dim là có thể qua giai đoạn 2....còn mấy Job khác t ko bít

Sao mình làm tới Q Memory Lane nó kêu về gặp NPC job 1 mà mình chơi Night Lord về gặp Dark Lord thì không có quyển sách để trả nhiệm vụ

Trích dẫn Gửi bởi shinichikudo65 Xem bài viết
    đảm bảo khi trả nhiệm vụ bạn chỉ còn nhiều nhất 3-5 giọt máu và mana
    vậy thì làm thế nào được @@ hs nó cho 50 máu lận @@ tui cũng bị kẹt chỗ đó hủy đi uống lại vẫn như vậy á @@ mất toi 3m + 28% cây exp mà k xong được @@

Trích dẫn Gửi bởi susu_demon Xem bài viết
    vậy thì làm thế nào được @@ hs nó cho 50 máu lận @@ tui cũng bị kẹt chỗ đó hủy đi uống lại vẫn như vậy á @@ mất toi 3m + 28% cây exp mà k xong được @@
    Thế thì bí nước rồi c10. Hổm bữa mình nhận Q lấy thuốc mà xài hok đc, rốt cục đang ở Event Hall quên không biết chai gì :v dùng thử thì chết toi. Mình ra ngồi gần cái ông biết mình thành rồng í hồi một ít máu vì sợ quái đụng là chết tiếp (mà cứ tưởng chỉ không đc xài pot thôi). Đến chỗ ông kia trả Q rồi thì ổng bảo không đc mà không dám nhận lại. Mình chạy ra ngoài bãi tự tử rồi lao vô chỗ ông (like a siêu nhân) trả Q mới đc :v. Đấy là của mình, chia sẻ như thế xem giúp gì đc bạn không

Truyện chữ [Fact or Fake] : Truyền thuyết MapleStory 1, 2 Siêu HOT Vô cùng HOT :3

Trang 6 của 14 Đầu tiênĐầu tiên ... 45678 ... CuốiCuối