Trang 1 của 7 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 61

Exclamation [Oblivion] Chào buổi sáng :3

Thì ừ đó, hôm nay là ngày 23/5/2014. Vào ngày này, tháng này 18 năm trước, đã có một đứa bé rất đ.biệt chào đời haha, k có sến đâu Anw, lằng nhà lằng nhằng đủ rồi, bước vào vấn đề chính:

HÔM NAY LÀ NGÀY SN CỦA N.VẬT CỰC KÌ ĐZ, CỰC KÌ Q.TRỌNG CỦA G:
    k phải ta đâu, moa cơ
    happy birthday chị

Thật lòng mà nói thì em đã nghĩ tới vụ làm topic cmsn chị từ tháng trước rồi, kiểu có ý để ghi hết rồi. Cơ mà chs tới lúc ghi thật thì quên..đáng nhẽ em phải ghi vào giấy, cơ mà lỡ r kệ nhé Cơ mà chs sn chị lại ngay lúc thi cử bận rộn kiểu này, buồn quá.. em còn chả biết chị có đọc đc k k là em nch vs ma

Anw, lại luyên thuyên rồi, ghét thật :T Đại loại là em nhớ năm trước em cũng đã chúc chị sn vui vẻ rồi.. cơ mà thật lòng mà nói thì lúc đấy thảm hại vch Chị nhớ k? Cái hình xấu xấu em vẽ + 1 câu "cmsn moa" cụt ngũn ý.. nói chung lúc đấy em vẫn kiểu lười như hủi nên thế ý.. hối hận từ lúc đấy tới bh

Để tạo topic này em cũng phải tham khảo những topic HPBD đã có từ trước (trong subbox G ý).. và em nhận ra rằng topic sn của chị sẽ...
    + Có nhiều chữ hơn topic sn của em, P, lesel
    + Nhưng sẽ ít chữ hơn topic sn của luky (k tài nào vượt nổi 2k11 từ of tuki, truyện cổ tích kèm ảnh ọt của el đc ==)
    + Có hình vẽ xấu hơn nhiều so vs hình trong topic chị làm cho em (duh).

Khỉ thật.. trình độ "luyên thuyên lạc xừ nó đề" của em sắp = el r Sợ quá :'<

Moa à, trước khi em lại tưng tưng thì để em chúc chị vài thứ luôn:
    .......... Khỉ thật chúc gì bh? Thật ra em có gg rồi nhưng toàn mấy lời chúc sến rện thôi chẳng hạn như "tất cả những người sinh ra trong ngày hôm nay đều cực kỳ tuyệt vời, nhất là chị" :T

Anw, chúc chị :
    + Ngày càng học giỏi để sau này làm ăn phát đạt và có quyền khinh thường ng khác = v =
    + Khó quá.. .. chúc chị càng lớn càng cao(?)
    + Hay là chúc càng ngày càng thông minh? Ừ ừ, thông minh để có bàn những chuyện trên trời dưới đất vs em :'>
    + Em cũng định chúc chị càng lúc càng đz nữa cơ mà nhận ra là chị đz lv max (như em) r nên chúc làm chi cho nó thừa
    + Haha.. chúc.. chúc.. gì gì đó ai nhớ đâu. Em chả biết phải chúc gì cả

Mà chs mấy topic cmsn toàn có chuyên mục "hồi tưởng quá khứ" ấy nhỉ... sến thật..

Hờ ờ chị có đọc hết k. Thôi k đọc hết cũng chả sao cả, chủ yếu là em tuki ý mà Nói chung là để kết lại trc khi em lại vòng vo tam quốc thì em xin tặng chị tấm hình cực kì xấu và tởm lợm này lỡ vẽ r nên k vứt vào thì tiếc :<

Đang ở
    Đáy biển đông
    Chắc khi nào moa thi xog mới đọc tầm tháng 7

P/s: onl đt chưa tks đc

Buồn lắm buồn lắm.. ứ ai onl cmsn moa là sao cơ Mà moa còn k onl để xem topic nữa.. buồn x2

thôi lôi clone ra tự tks

Đang ở
    Underworld
    HPBD moa hime
    bạn Sta v0 h0x pecaoxjnkukedepnhat

Đang ở
    Nhà
    Oáp~ Ờ thì Cmsn mụ moa ạ :v :v
    One,Two,Three...Hut!!

huhu buốn bmi ghê.. chúc thế quái nào 1 câu hết thế

Đang ở
    Underworld
    chờ tí ta chúc lần 2 hoàng tráng hơn há
    Lần sửa cuối bởi Soujirou, ngày 23-05-2014 lúc 17:46.

Trích dẫn Gửi bởi soujirou Xem bài viết
    chờ tí ta chúc lần 2 hoàng tráng hơn há
    Chúc đc 2 câu luôn, quá ư là hoành tráng Mà n.vật chính k onl thì tn bh.. hiu hiu sắp hết ngày rồi mà

Đang ở
    Underworld
    điều đáng sợ đó đã đến ghi nhầm moa thành moe

Trích dẫn Gửi bởi soujirou Xem bài viết
    điều đáng sợ đó đã đến ghi nhầm moa thành moe
    Ơ ta tg? mi cố tình chứ, hoá ra là vô tình à sợ thật

Trang 1 của 7 123 ... CuốiCuối