Trích dẫn Gửi bởi aikidosg Xem bài viết
Chuẩn ko cần chỉnh :3

---------- Post added at 10:14 AM ---------- Previous post was at 10:11 AM ----------

Vì ngày xưa a là Jr của Panda ( nay đã bị hạck và del G ) :v ... chú nhóc hotboystory là 1 trong những mem đầu tiên , khi mới vào G nó xin mỗi người 1m , không biết đã xin được bao nhiêu !!!

Sau đó là lẳng lặng bỏ đi qua G ZzHerozZ mà ko nói 1 lời .... cho nên các mems Panda ko ưa nó :v
vâng, đúng là Panda là G đầu tiên mà e vào, có đúng là e có xin meso nhưng k phải là ai e cũng xin vào lúc đó trong người chỉ đủ 3-5m mà cũng chả có 1 món đồ nào cả . Còn về phần tự ý out G mà k xin phép e rất xin lỗi toàn thể G ( mặc dù hơi muộn) nhưng a biết k , cái hồi mà newbie như em chả biết train ở đâu đến nỗi chỉ có đánh quái trong cái map cuối của rừng ngủ say, mem G thì e hỏi cũng cứ nói đến nhà ma mà train ( nhưng k ai chỉ đường cả) mãi đến v138 thì acc e mới lên lv 100 và lúc đó Panda chỉ có 2 Jr onl + em và 1 bạn tên KeyPi onl, chả ai kéo nên thấy G Hero lúc đó đông đảo nên e mới out G qua bên đó. E cũng chỉ viết đến đây thôi, còn về phần có cho e vào G hay k thì là quyết định của boss và Jr G ThisLove, nếu cho e tham gia thì e cảm ơn và sẽ cống hiến cho G hết mình. Em viết trên topic G a những lời này thì xin a bỏ qua cho nhé a mon