Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 18
    Đang ở
    HCM city

[ThisLove] Sự kiện tình yêu

Trong mỗi G sẽ k thiếu các sự kiện (event) được làm ra. Với mong muốn gắn kết lại mọi người và giúp đỡ các newbie 1 phần k nhỏ trong việc train,trò chuyện chém gió hay cả tán zai tán gái . Topic này lập ra với mong muốn tổ chức các sự kiện ý. Các Jr sau khi nghĩ ra event gì đó độc đáo muốn tổ chức thì hãy post vào đây nhé Master k liên quan đến việc làm chủ chi trong các event trên nên ... thân ai nấy lo nhé *chạy*
    Master
    zAriesMoon
    Lần sửa cuối bởi AriesMoon, ngày 13-11-2014 lúc 06:42.

Đang ở
    hà nội
    xin chào toàn thể member của G thislove và các bạn trên 4rum là JR event kent xin thông báo về event G cho mọi người đc biết :

để chào mừng thislove lớn mạnh kent xin tổ chức 1 event nho nhỏ như sau :

1) lượng thành viên tham gia : toàn thể G kể cả chủ G .

vì cả G tham gia nên sẽ chia thành các team như sau :
    + có tối đa 6 team mỗi team 4~6 thành viên ( sẽ có team dự bị nếu team kia thiếu người ) .
    các bạn hãy tụ tập ở Fm room 21 để điểm danh thành viên của mình . team nào thiếu sẽ bị loại.

2) thể lệ event và cách chơi :

Vòng 1:
    mỗi thành viên trong team sẽ trải qua vòng vấn đáp với giám khảo ( kent ) các bạn sẽ phải trả lời câu hỏi kent đưa ra ( câu hỏi trên trời dưới biển của maple ) các bạn có 10s . nếu sau 10s k có đáp án sẽ bị tính là k trả lời đc .
    đến cuối 2 team có thành viên trả lời sai nhiều nhất sẽ bị loại .

Vòng 2:
    mỗi team cử 1 thành viên . thành viên đó có 20p để hunt tất cả vật phẩm mà kent vừa hỏi trong 20p k có mặt ở FM room 21 và đưa tất cả đồ vật sẽ bị loại . đội nào về đầu tiên sẽ nhận đc lợi thế lớn ở vòng 3

có 40 câu hỏi sẽ random theo số từ 1-> 40 bốc phải câu nào phải trả lời câu đó
    câu hỏi gồm đố về quái
    npc ở thị trấn

Vòng 3:

như đã nói về cái lợi thế ở trên . với vòng 3 này sẽ là thử thách team về đầu tiên ở vòng 2 sẽ đc khởi đầu sớm hơn các team kia 5p.

còn thử thách là j : rồng rắn lên jump
    nghĩa là j các bạn cùng 1 team sẽ phải chia ra thành 1 hàng người này nối tiếp người kia jump qua map . map j sẽ đc chỉ định
    nếu có 1 thành viên rơi team đó sẽ đi lại tự đầu . các bạn k đc đừng cùng 1 ô mà phải rồng rắn nối tiếp nhau người này đi trưóc người kia mới đc theo sau . còn lợi thế là các bạn đc thêm 5p nữa tức là 10p ( chỉ dành cho đội về nhất vòng 2)

Vòng 4:
    vòng cuối cùng với 3 team xuất sắc nhất các bạn sẽ phải chơi trò team work ( làm việc nhóm ) các bạn có thời gian là 10p để chuẩn bị 1 tiết mục thời gian tối đa 5p team nào đc nhiều vote nhất sẽ là team vô địch . team về 2 sẽ là á quân và còn lại tự hiểu nhé .

3 ) luật :

nghiêm cấm các trò làm cho team bạn bị diss ví dụ là
    spam skill toàn màn hình , shadow chơi nổ tiền ,
    nghiêm cấm dùng skill tăg drop rate :
    - demon cry
    - buff phantom

các bạn được sử dụng phantom để kéo đến map or thị trấn hunt vật phẩm .

các team vi phạm sẽ bị trừng phạt thẳng tay .

và 1 lưu ý nhỏ cho các bạn team nào có mem off hơn 5p sẽ bị tính là bỏ cuộc .

tks for read !!

các bạn báo danh ở đây ghi rõ

tên ingame của các thành viên , đội trưởng team
    job .

23/11 nhé các bạn nếu k báo danh mình cho nghỉ
    hãy lập team báo danh cho đội trưởng và điểm danh qua inbox FB page G or 4rum hạn cuối là ngày 20/11
    Anh ước mình sẽ k phải xa nhau nữa . những tháng ngày k e a chỉ biết cố gượng cười . chợt hiểu rằng lâu nay anh chẳng nhận thấy niềm hạnh phúc lớn nhất trong tim a là e từ lâu rồi

Đang ở
    everywhere
    Guild tuy khá đông nhưng không phải ai cũng online đc cùng một ngày, event theo ý kiến của mình tổ chức theo kiểu solo thôi, tổ chức chơi theo team thì khó đủ người lắm.
    Tiện thể chủ guild phó guild tổ chức event thì cũng nên công bố giải thưởng nữa cho anh em phấn khởi.
    Giải thưởng sẽ do anh em trong guild quyên góp hoặc là ai hảo tâm thì tài trợ

Đang ở
    everywhere
    Anh em cứ bàn bạc tính toán đi nhé, của ít lòng nhiều, mình hỗ trợ anh em giải thưởng mấy cái thẻ điện thoại

Đang ở
    HCM city
    event của th ku kent bị thảm luôn rồi =.= Kỳ sau sẽ có back up event =.= đành phải xem xét đến việc event cho ngày mai

Đang ở
    hà nội
    Trích dẫn Gửi bởi AriesMoon Xem bài viết
    event của th ku kent bị thảm luôn rồi =.= Kỳ sau sẽ có back up event =.= đành phải xem xét đến việc event cho ngày mai
    haizz k ai muốn chơi thì thôi anh tổ chức đi cho em 2 slot anh biết là ai với ai rồi đó
    Anh ước mình sẽ k phải xa nhau nữa . những tháng ngày k e a chỉ biết cố gượng cười . chợt hiểu rằng lâu nay anh chẳng nhận thấy niềm hạnh phúc lớn nhất trong tim a là e từ lâu rồi

Đang ở
    hà nội
    sang tháng làm cái event đi É huynh
    anh chủ tri em chủ trì

Đề nghị event hoa hậu hoa khôi của của G đầy gey,

Đang ở
    hà nội
    Dự định là định dự
    12/12/2014
    kent sẽ tổ chức 1 pạt tê nho nhỏ cho mọi người trong G .
    thời gian sẽ côg bố sau .
    thể lệ cũng sẽ công bố sau .
    bớ ngầt .

ớ 12/12 ngày đăng ký tín chỉ của t

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối