Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 41

Hybrid View

Trích dẫn Gửi bởi nh0xbu0n95 Xem bài viết
    Cũng tò mò vào face xem, Facebook tràn ngập tin spam
    Thế bạn nghĩ fb để làm gì vào nt + up hình + liên lạc với bạn bè xong đăng stt toàn nhảm nhỉ, hỡ 1 xíu chụp hình đâu đâu cũng đăng lên - fb mình toàn tin spam cũng chả làm sao hết :troll16:

---------- Post added at 08:18 AM ---------- Previous post was at 08:16 AM ----------

[QUOTE=scorttarius;1060855]
    Trích dẫn Gửi bởi Linhxinhdep Xem bài viết

"cẩn thận " gái kì diệu " lập nick clone, đặt trap làm trò để dc tán tỉnh quan tâm nhé )
    nếu là con gái thật thì phong cho cái hot gơn nobrain dc r )
    Cây muốn lặng mà gió chả ngừng đây mà, đàn bà cũng chả ra đàn bà, đàn ông cũng k ra đàn ông tôi cũng chả quan tâm gì đến bạn.

Đang ở
    Cần Thơ
    [QUOTE=Linhxinhdep;1060856]Thế bạn nghĩ fb để làm gì vào nt + up hình + liên lạc với bạn bè xong đăng stt toàn nhảm nhỉ, hỡ 1 xíu chụp hình đâu đâu cũng đăng lên - fb mình toàn tin spam cũng chả làm sao hết :troll16:" smilieid="507" class="inlineimg">

---------- Post added at 08:18 AM ---------- Previous post was at 08:16 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi scorttarius Xem bài viết

Cây muốn lặng mà gió chả ngừng đây mà, đàn bà cũng chả ra đàn bà, đàn ông cũng k ra đàn ông tôi cũng chả quan tâm gì đến bạn.
    Thôi đi gái, nói chuyên như là mình đây người lớn #khôngsốngảo v ), có cái hình up lên tag chừng chục cái tên là hiểu rồi ở đó cứ đôi co ra vẻ người lớn :v
    ~ Buồn làm sao Buông ? ~

[QUOTE=Linhxinhdep;1060856]Thế bạn nghĩ fb để làm gì vào nt + up hình + liên lạc với bạn bè xong đăng stt toàn nhảm nhỉ, hỡ 1 xíu chụp hình đâu đâu cũng đăng lên - fb mình toàn tin spam cũng chả làm sao hết :troll16:

Trích dẫn Gửi bởi scorttarius Xem bài viết

ê t ko đăng bài kêu gọi nhận dc sự quan tâm giúp đỡ nhé
    Dù sao cũng chúc b nhận dc sự giúp đỡ, còn muốn biết t là đàn bà hay đàn ông thì cởi hết ra đem theo chị em gái đến nhà t ) ibox riêng cho địa chỉ.
    Người ta gọi tôi là " Hoàng Tử Đại Dương - Đẹp trai chết người "

Đang ở
    Hue City
    lâu dồi mới có gái đăng ảnh mà ít người quan tâm nhỉ , đúng là toàn game thủ đích thực rồi
    All the wealth of the world could not buy you a friend,
    not pay you for the loss of one

Ơ tưởng phải là hot girl trăm like, nghìn like chứ, sao face có 7 like thế =]]z Xinh vậy mà :v
    Hãy cười trên nỗi đau của người khác
    Vì bạn không thể cười trên nỗi đau của chính mình

Đang ở
    Hà Nội City
    Trích dẫn Gửi bởi boyhue Xem bài viết
    lâu dồi mới có gái đăng ảnh mà ít người quan tâm nhỉ , đúng là toàn game thủ đích thực rồi
    thực ra nhìn cái tên ingame là không ổn ...
    Yên tâm G heartless chú còn ở thì ko có gấu dc đâu ,

Đang ở
    Hà Nội City
    À thì cái tên ingame mình thấy từ lâu rồi hem có ms mẻ chi , trong khi cái acc 4rums thì ms xuất hiện từ hôm qua
    Không rõ động cơ Của Bạn là gì ?

Trích dẫn Gửi bởi ThaiMeo1213 Xem bài viết
    À thì cái tên ingame mình thấy từ lâu rồi hem có ms mẻ chi , trong khi cái acc 4rums thì ms xuất hiện từ hôm qua
    Không rõ động cơ Của Bạn là gì ?
    bạn ơi bạn tui mới tham gia 4rums gì đó thôi bạn gì đó ơi đọc cho kĩ vs c15
    Hễ thì nói động cơ - làm trò tán tỉnh quan tâm chả hiểu nỗi hãy bay về vs trời xanh đi :g5:
    Lần sửa cuối bởi Linhxinhdep, ngày 12-06-2016 lúc 14:23.

Đang ở
    Hà Nội City
    À mình chủ G toàn Fa nên không care lắm , tưởng newbie thật xin trợ giúp nhưng mà không phải newbie nên thôi vậy hết việc ở đây :3

Đang ở
    Hà Nội
    Nhìn em này quen quá
    Cộng đồng MS-er ta từng thời tuy mạnh yếu khác nhau
    Nhưng trẻ trâu đời nào cũng có 0

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối