Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 41
    Trích dẫn Gửi bởi ThaiMeo1213 Xem bài viết
    À thì cái tên ingame mình thấy từ lâu rồi hem có ms mẻ chi , trong khi cái acc 4rums thì ms xuất hiện từ hôm qua
    Không rõ động cơ Của Bạn là gì ?
    bạn ơi bạn tui mới tham gia 4rums gì đó thôi bạn gì đó ơi đọc cho kĩ vs c15
    Hễ thì nói động cơ - làm trò tán tỉnh quan tâm chả hiểu nỗi hãy bay về vs trời xanh đi :g5:
    Lần sửa cuối bởi Linhxinhdep, ngày 12-06-2016 lúc 14:23.

Đang ở
    Hà Nội City
    À mình chủ G toàn Fa nên không care lắm , tưởng newbie thật xin trợ giúp nhưng mà không phải newbie nên thôi vậy hết việc ở đây :3

Đang ở
    Hà Nội
    Nhìn em này quen quá
    Cộng đồng MS-er ta từng thời tuy mạnh yếu khác nhau
    Nhưng trẻ trâu đời nào cũng có 0

[QUOTE=Linhxinhdep;1060832]bạn k được quan tâm nên gato hay sao vậy viết cái câu cảm thấy mùi sửu nhi đâu đây c13[COLOR="pink"]

---------- Post added at 06:26 AM ---------- Previous post was at 06:24 AM ----------

ê cởi hết ra xong nhìn vào gương xem t có cái để mà phải gato nhé + với hơn tuổi chưa chắc đã dám nói t sửu nhi đâu mà thể loại 97 này dám bạ đâu văng đây đấy có ngày răng bay theo nhé
    Người ta gọi tôi là " Hoàng Tử Đại Dương - Đẹp trai chết người "

Đang ở
    Cần Thơ
    Trích dẫn Gửi bởi Linhxinhdep Xem bài viết
    bạn k được quan tâm nên gato hay sao vậy viết cái câu cảm thấy mùi sửu nhi đâu đây c13

---------- Post added at 06:26 AM ---------- Previous post was at 06:24 AM ----------

Ingame người ta thế bảo k ổn là k ổn chỗ nào ế, hay để mình đặt tên TÂY mới chịu

---------- Post added at 06:29 AM ---------- Previous post was at 06:26 AM ----------

Xinh hay không là chuyện người khác nhìn nhận , còn bạn tưởng hot girl trăm like nghìn like thì mình k nói gì
    #không sống ảo
    Cũng tò mò vào face xem, Facebook tràn ngập tin spam
    ~ Buồn làm sao Buông ? ~

Đang ở
    Bình Thạnh TP HCM
    Cũng tò mò nên vào face xem thử c3 ai dè kết bạn rồi mà ko bít h mới bít c4 cơ mà ko quen c13
    Nếu cuộc sống có một tấm vé thời gian
    Thì khoảnh khắc cuối cùng của tôi sẽ như thế nào nhỉ?

Đang ở
    Hồ Chí Minh
    Trích dẫn Gửi bởi mashimaru Xem bài viết
    Cũng tò mò nên vào face xem thử c3 ai dè kết bạn rồi mà ko bít h mới bít c4 cơ mà ko quen c13
    .

---------- Post added at 03:10 PM ---------- Previous post was at 03:07 PM ----------

Trích dẫn Gửi bởi ThaiMeo1213 Xem bài viết
    À thì cái tên ingame mình thấy từ lâu rồi hem có ms mẻ chi , trong khi cái acc 4rums thì ms xuất hiện từ hôm qua
    Không rõ động cơ Của Bạn là gì ?
    Ko có gì lạ cả, h mới đăng nhập diễn đàn thì nó ghi nhận ngày tham gia là ngày đầu tiên đăng nhập mà.

Đang ở
    Bình Thạnh TP HCM
    [QUOTE=maplekien777;1060850] .[COLOR="pink"]

óa óa Kien heo c2
    Nếu cuộc sống có một tấm vé thời gian
    Thì khoảnh khắc cuối cùng của tôi sẽ như thế nào nhỉ?

[QUOTE=scorttarius;1060843]
    Trích dẫn Gửi bởi Linhxinhdep Xem bài viết
    bạn k được quan tâm nên gato hay sao vậy viết cái câu cảm thấy mùi sửu nhi đâu đây c13[COLOR="pink"]

ê cởi hết ra xong nhìn vào gương xem t có cái để mà phải gato nhé + với hơn tuổi chưa chắc đã dám nói t sửu nhi đâu mà thể loại 97 này dám bạ đâu văng đây đấy có ngày răng bay theo nhé
    cũng chưa ứứng đến bạn mà bạn vào cmt..., bạn nói thế nhìn lại bạn đi rồi hãy phán ra câu cuối nha, vào cmt nói ai làm trò tán tỉnh quan tâm vậy. mà nếu bạn có hơn tuổi thì nên coi lại cách nc của mình

[QUOTE=Linhxinhdep;1060854]
    Trích dẫn Gửi bởi scorttarius Xem bài viết

cũng chưa ứứng đến bạn mà bạn vào cmt..., bạn nói thế nhìn lại bạn đi rồi hãy phán ra câu cuối nha, vào cmt nói ai làm trò tán tỉnh quan tâm vậy. mà nếu bạn có hơn tuổi thì nên coi lại cách nc của mình
    "cẩn thận " gái kì diệu " lập nick clone, đặt trap làm trò để dc tán tỉnh quan tâm nhé )
    nếu là con gái thật thì phong cho cái hot gơn nobrain dc r )
    Người ta gọi tôi là " Hoàng Tử Đại Dương - Đẹp trai chết người "

Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối