Kết quả 1 đến 6 của 6

chuyển job du hiệp - lãng khách - thích khách

tại sao tôi chơi du hiệp lên 30 về thằng Dark lại k có nhiệm vụ chuyển nghề 2
    tôi đã làm 1 2 misson của duel blade đến đoạn đánh con trâu thì khó quá nên muốn vào Lãng khách
    mà lên 30 thì về gặp thằng Dark k thấy nhiệm vụ

Đang ở
    Knight Stronghold
    LOLOLOLOL

Bạn nghĩ sao vậy đã làm Dual Blade thì đừng nghĩ đến chuyện quay lại chơi thief nhé Dual Blade k chuyển sang thief được đâu

bạn muốn chơi thief thì từ đầu chọn class phải chọn class explorers mà có 5 thằng đó...còn bạn chọn class lúc đầu là explorers mà có của dual blade nên sẽ không thể chuyễn qua lãng khách/thích khách

newbie____________________________________________ __________________________________________________ ____________________

Đang ở
    ĐL-CL-HT
    không hỉu lám nhưng minh nghi bạn muốn chuyển job II+ phai ko nêu đúng thì làm nv đây Mr.Pikac (tên nhớ ko rõ) rùi đi gặp con lady zif ấy có 2 thang cảnh vệ đứng bên (con này gặp lúc chuyển Job II)

Trích dẫn Gửi bởi ladanong Xem bài viết
    bạn muốn chơi thief thì từ đầu chọn class phải chọn class explorers mà có 5 thằng đó...còn bạn chọn class lúc đầu là explorers mà có của dual blade nên sẽ không thể chuyễn qua lãng khách/thích khách
    thanks .
    the' minh` lai. choi lai. roi

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 16-08-2012, 14:20