Kết quả 1 đến 6 của 6

Exclamation lỗi mở Q bị dis và giờ làm việc thật sự của GM hỗ trợ

thật sự thì bạn mình và em mình dạo này thường xuyên bị lỗi mở Q thì disconnet, thật sự thì npc fix lỗi Q ingame không giúp được gì hết bấm vào dòng fix lỗi Q thì ngay lập tức end chat luôn không thông báo gì hết. Tính pm GM hỗ trợ thì chả thấy GM hỗ trợ onl đâu dù mình toàn tìm trong giờ hành chánh thôi. Ai biết GM hay onl giờ nào thì báo mình cái , cộng thêm fix lỗi Q cho nó hết luôn chứ bị là coi như xong ngày hôm đó nghỉ game rồi

Đang ở
    Tầng hầm bệnh viện tâm thần TWII

Đang ở
    Cần Thơ
    Thường thì có một số Q bị lỗi nên khi bạn nhận nó, mở bảng Q lên thì sẽ bị dis.
    Trong khi chờ bạn pm được với hỗ trợ mình chỉ bạn mẹo thế này, mong giúp được.
    Bạn nhận đại một hay hai Q gì đó, bạn mở bảng Q lên sẽ không bị dis nữa (Do Q lỗi đã bị đẩy xuống), sau đó bạn cố hoàn thành cái Q bị lỗi đó, trả nó là được.
    Mong bạn chơi vui
    ~ Buồn làm sao Buông ? ~

Tốt nhất là ko nên làm Q bạn à =]]
    Trích dẫn Gửi bởi Ai chả được Xem bài viết

Em bị KHÙNG , xin đừng chọc êm

Đang ở
    Bách Khoa, Hà Nội
    Trích dẫn Gửi bởi khuan1234 Xem bài viết
    thật sự thì bạn mình và em mình dạo này thường xuyên bị lỗi mở Q thì disconnet, thật sự thì npc fix lỗi Q ingame không giúp được gì hết bấm vào dòng fix lỗi Q thì ngay lập tức end chat luôn không thông báo gì hết. Tính pm GM hỗ trợ thì chả thấy GM hỗ trợ onl đâu dù mình toàn tìm trong giờ hành chánh thôi. Ai biết GM hay onl giờ nào thì báo mình cái , cộng thêm fix lỗi Q cho nó hết luôn chứ bị là coi như xong ngày hôm đó nghỉ game rồi
    Đùa đọc cái tựa đề làm mình cứ tưởng Mod viết 8
    Trích dẫn Gửi bởi ZzHitsugayazZ Xem bài viết
    Tốt nhất là ko nên làm Q bạn à =]]
    Đùa chứ nhiều Q hay mà, lựa cái nào lỗi thì bỏ qua thôi. Một trong những cái hay nhất của game mà lại ko làm?
    Tôi tự hào vì tôi khác biệt
    I'm different, yeah I'm different ♫ ♫ ♫

Mày mò trong game không được thì pm yahoo hotro_maple04 vào giờ hành chính (9h-11h sáng, 2h-5h chiều) nhé

Chúc bạn chơi vui
    "Why do people fight and hurt each other?"
    "Why can't people forgive each other?"