Chửi thế mà còn không thâm :v, dạng của bạn là loại quý hiếm bố ông trời đẻ ra cho nhộn thiên hạ. Tôi xin lỗi chứ ss Cáo cũng chung dàn chatbox của bọn tôi đấy chứ ở đó mà làm loàng hoài. Bạn có ý kiến tốt tôi không nói. Nhưng cái thái độ khinh thường người khác đến trăm chục lần như vậy tôi đếu có ưa và những người khác kể cả ad và smod cũng vậy. Chưa kể đến việc đã biết những người khác làm càng lừa đảo mà còn muốn a dua thử hỏi nếu bạn bị lừa acc bạn có điên liên không ?

Xin bạn một lần thôi ít ra đọc rồi suy nghĩ

---------- Post added at 08:02 PM ---------- Previous post was at 07:59 PM ----------

Trích dẫn Gửi bởi caokhietly123 Xem bài viết
Chào bạn konan .Tôi rất cảm ơn vì bạn có thể là người duy nhất trong cái FM này hiểu cho tôi . Tôi thật tình là không muốn onlie chút nào vì onlie thì thế nào cũng gặp cái đám súc vật ấy . Nhưng tôi thấy trên forum có bài của bạn tôi lại sợ bạn bị cái đám ấy xúc phạm nên tôi đành phải onlie mặc dù ko muốn onlie chút nào . Cái chuyện hôm trước bạn ko cần phải cảm thấy có lỗi gì hết . Bởi vì những lời mà cái đám ấy nói với tôi chỉ là gió thỏa mây bay và tôi đã để ngoài tai rồi . Tôi ko quan tâm đâu nên bạn cũng đừng vì tôi mà gây war với bọn chúng nữa . Hễ bạn mà làm cho chúng giận là chúng báo GM band nick bạn đó . Tôi khuyên bạn như vậy việc gì đã qua rồi cứ để cho nó qua đi . Để trong lòng làm gì đâu nhỉ . Cái đám ấy chỉ dám nói trong game thôi chứ ở ngoài đời chúng ko dám nói gì đâu . Hãy để cuộc đời dạy cho chúng cách hành xử và cách ăn nói nha bạn
Thân .
Bạn hãy nhìn đi konan, bạn ấy nói bạn dừng lại biết tại sao không ?

Vì bạn này đã có tiền án, xúc phạm đến mod và smod nhiều lần, nếu đào sâu thêm đảm bảo ăn ban không sớm cũng muộn. Mình chẳng trách khứ bạn, chì muốn bạn nghĩ thấu thôi