Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 13
  1. [Fic] Ranh Giới Tình Yêu - Kin

- Đầu tiên , có vài điều mạo mụi muốn nói *dụi mũi* F3

- Kin biết nếu đănq truyện tình yêu trên Forum MS này thì cũnq sẽ khônq được ủnq hộ mấy đâu ... nhưnq mà xem qua xem lại , có mỗi nơi đây là Kin dám và thấy post được thôi F12

- Lần đầu tiên viết Fic nên cũnq khônq được hay lắm .... nếu có điều gì sai thì mọi ngừi cứ góp ý nhe F2

VEr.1 :

P/s : Nếu hay thì ấn Thanks cái nha !!! F2 Có chỗ nào sai sót thì góp ý nha F10 Nếu mọi ngừi ủnq hộ thì Kin sẽ cố gắnq viết tiếp ver 2 và up lên F2
    Lần sửa cuối bởi Kin.Dragon, ngày 19-01-2013 lúc 22:40.
    ♥ Kin.Dragon ♥

chuyện tình củm mà hok thấy tình củm đâu, chỉ thấy tình hình kịch tính
    p/s: đừng viết tắt + dùng ngôn ngữ teen nha bợn, mà mở đầu thế này thì k bít cái thể loại tình củm có hơi lệch lạc hĩ
    cố gắng tiếp tục nha bạn.
    Khi tôi chết hãy chôn tôi cùng với trăm bộ M-A yaoi
    hớn Yami

3. Trích dẫn Gửi bởi vivjojo Xem bài viết
    chuyện tình củm mà hok thấy tình củm đâu, chỉ thấy tình hình kịch tính
    p/s: đừng viết tắt + dùng ngôn ngữ teen nha bợn, mà mở đầu thế này thì k bít cái thể loại tình củm có hơi lệch lạc hĩ
    cố gắng tiếp tục nha bạn.
    cái đó chỉ là kể lại sự việc xảy ra hôm trước đó .... có cái đó để sau này sẽ có nhữnq bước cản trở tình yêu của 2 nhân vật đầu F1
    ♥ Kin.Dragon ♥

mình biết là đoạn đó kể lại sực việc xảy ra dẫn đến vấn đề của 2 ng`, mà đoạn kể như thế dễ dẫn ng` đọc đi lạc thể loại.
    uhm.. nói chung là bạn làm cho dài ra thêm tí để đưa nhiều tình tiết và sự kiện vào nhìu hơn = 3 =
    Khi tôi chết hãy chôn tôi cùng với trăm bộ M-A yaoi
    hớn Yami

Hơi bị ngắn O.O!, Cách kể cũng đúng là dẫn người đọc đi lạc thể loại O.O. Anw, thanks cho fic mới O.O

6. hiện có một số chữ còn sử dụnq ngôn ngữ teen nên mọi người thônq cảm nha ... F12
    Lần sửa cuối bởi Kin.Dragon, ngày 19-01-2013 lúc 22:40.
    ♥ Kin.Dragon ♥

không biết phải nói vs bạn ntn, nói quá lại sợ bạn giận..... > x <

8. Trích dẫn Gửi bởi KaojiYamichi Xem bài viết
    không biết phải nói vs bạn ntn, nói quá lại sợ bạn giận..... > x <
    nói đi ,có sao đâu F3..............................
    ♥ Kin.Dragon ♥

Okay, truyện cũng được, mỗi tội nên gộp 2 chương này thành 1, vì để riêng ra thì quá ngắn và nội dung không đủ yêu cầu cho 1 chương ' 3'.

10. đúng như bạn dũng nói ấy, 1 chương của bạn quá ngắn và tình tiết của nó cũng k có thích hợp hoặc lẽ là chưa có gì cho 1 câu chuyện tình cảm.

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối