Trang 80 của 156 Đầu tiênĐầu tiên ... 3070787980818290130 ... CuốiCuối
Kết quả 791 đến 800 của 1557
    Đang ở
    I live in everyone memories
    ad ơi có fix pvp không, pvp vui nhưng không có exp với lại die xong chẳng may enter là khỏi hồi sinh
    Ngọn gió đưa đẩy8

cho em hỏi,event sinh nhật maple ghi ngày kết thúc sự kiện là sau khi cập nhật phiên bản mới tức là phiên bản này đúng ko ạ,vậy là đến 5/9 sẽ end event sinh nhật?

1/Hiện tại mình thấy evan có rất nhiều lỗi skill, cho mình hỏi, qua ver mới những lỗi skill đó có được fix ko
    2/ Những skill ở job3, job 6 mình mua sách skill ở cashop, qua ver mới reset lại có bị mất skill ko
    3/Evan qua ver mới không biết thế nào nhỉ, không biết qua ver mới mạnh hay yêu hơn(tất nhiên là cái gì cũng có ưu nhược điểm) mình cũng định đầu tư 1 ít cho evan

hỏi 1 câu chắc chưa ai hỏi....
    nếu trong 1 tuần thử nghiệm phát hiện ra rất nhiều lỗi quan trọng mà ad ko thể xử lý đc ngay trong tuần thử nghiệm, thì có kéo dài time thử nghiệm hay hoãn việc up ver lại ko?

Đang ở
    Ở nhà
    Trích dẫn Gửi bởi tuanbeodm Xem bài viết
    hỏi 1 câu chắc chưa ai hỏi....
    nếu trong 1 tuần thử nghiệm phát hiện ra rất nhiều lỗi quan trọng mà ad ko thể xử lý đc ngay trong tuần thử nghiệm, thì có kéo dài time thử nghiệm hay hoãn việc up ver lại ko?
    up ver luôn còn lỗi thì tính sau
    TK sieuduaxe157
    pass 123456

ai quậy thì vô quậy

Đang ở
    Tầng hầm bệnh viện tâm thần TWII
    GMS có những lỗi gần nửa năm còn chưa fix kìa

Trích dẫn Gửi bởi sieuduaxe157 Xem bài viết
    up ver luôn còn lỗi thì tính sau
    mình thích hoãn lại hơn
    "tính sau" là biết đến bao giờ

Trích dẫn Gửi bởi steel Xem bài viết
    Tất nhiên là được. c11

---------- Post added at 09:40 AM ---------- Previous post was at 09:37 AM ----------

Lần lượt sẽ tầm 1 tháng / job.

Hyper ok.

Rương thì còn phải tính.

---------- Post added at 09:42 AM ---------- Previous post was at 09:40 AM ----------

Với tốc độ 1 tháng 1 job thì 2 tháng em sẽ có Kaiser
    nghe cái câu tầm 1 tháng 1 job cái hết muốn chơi Maple luôn cả cái net em đang đợi chơi job mới mà 1 tháng mở 1 job thì chắc bỏ game hết mất up 1 lượt đi ad c7
    Lần sửa cuối bởi Yataome, ngày 03-09-2013 lúc 06:53. Lý do: màu chữ

Trích dẫn Gửi bởi faircrowned Xem bài viết
    nghe cái câu tầm 1 tháng 1 job cái hết muốn chơi Maple luôn cả cái net em đang đợi chơi job mới mà 1 tháng mở 1 job thì chắc bỏ game hết mất up 1 lượt đi ad c7
    Thế muốn chơi kiểu "chậm mà chắc" hay là ra lắm 1 lúc rồi lắm lỗi đi theo nó rồi mãi k fix? .

---------- Post added at 11:38 PM ---------- Previous post was at 11:37 PM ----------

Trích dẫn Gửi bởi nguyenhungthuytrang Xem bài viết
    1/Hiện tại mình thấy evan có rất nhiều lỗi skill, cho mình hỏi, qua ver mới những lỗi skill đó có được fix ko
    2/ Những skill ở job3, job 6 mình mua sách skill ở cashop, qua ver mới reset lại có bị mất skill ko
    3/Evan qua ver mới không biết thế nào nhỉ, không biết qua ver mới mạnh hay yêu hơn(tất nhiên là cái gì cũng có ưu nhược điểm) mình cũng định đầu tư 1 ít cho evan
    1.Có hay không có lẽ vẫn tùy vào số người chơi job đó và lượng phàn nàn bắt gặp đc .
    2. Không...Vẫn + max được.
    3. Mạnh hơn tí vì skill blaze được thêm 1 ít xuyên giáp . Còn lại vẫn thế hay sao
    Vậy hoy đi nha! <(").

Trích dẫn Gửi bởi tomlucass Xem bài viết
    Thế muốn chơi kiểu "chậm mà chắc" hay là ra lắm 1 lúc rồi lắm lỗi đi theo nó rồi mãi k fix? .

---------- Post added at 11:38 PM ---------- Previous post was at 11:37 PM ----------

1.Có hay không có lẽ vẫn tùy vào số người chơi job đó và lượng phàn nàn bắt gặp đc .
    2. Không...Vẫn + max được.
    3. Mạnh hơn tí vì skill blaze được thêm 1 ít xuyên giáp . Còn lại vẫn thế hay sao
    cứ tung ra trước vài job như kaiser thì k thể thiếu dc
    Lần sửa cuối bởi Yataome, ngày 03-09-2013 lúc 06:54. Lý do: màu chữ