Trang 37 của 50 Đầu tiênĐầu tiên ... 27353637383947 ... CuốiCuối
Kết quả 361 đến 370 của 499
    Đang ở
    Hue City
    Mình có 1 chút xíu xíu giống bạn. Nhưng mình bỏ game từ hồi VMS đóng cửa.. Sau time đó mình chuẩn bị thi Đh nên k chơi nữa.. Hnay rãnh rồi nên dow game MapleVN về.. Thật sự thì mới chơi 1 tối thôi, nhưng nhìn game vắng quá, cũng chẳng biết làm gì để nhanh lên lv 1 chút.. Hnay m lv20 :.)).. Mò mẫm + k có ai nc cũng buồn buồn .. K ngại thì add fr nhé MinaZhu .. À, mình năm nay 22 rồi cũng FA nốt vậy nên bà cô già k chị có mình cậu đâu

Đang ở
    Bách Khoa, Hà Nội
    Trích dẫn Gửi bởi Bel289 Xem bài viết
    Mình có 1 chút xíu xíu giống bạn. Nhưng mình bỏ game từ hồi VMS đóng cửa.. Sau time đó mình chuẩn bị thi Đh nên k chơi nữa.. Hnay rãnh rồi nên dow game MapleVN về.. Thật sự thì mới chơi 1 tối thôi, nhưng nhìn game vắng quá, cũng chẳng biết làm gì để nhanh lên lv 1 chút.. Hnay m lv20 :.)).. Mò mẫm + k có ai nc cũng buồn buồn .. K ngại thì add fr nhé MinaZhu .. À, mình năm nay 22 rồi cũng FA nốt vậy nên bà cô già k chị có mình cậu đâu
    Xin chào bà cô già ạ, bà cô onl dc lúc nào để có gì mọi ng tiện giúp đỡ
    Tôi tự hào vì tôi khác biệt
    I'm different, yeah I'm different ♫ ♫ ♫

Đang ở
    Hue City
    Trích dẫn Gửi bởi alexbear Xem bài viết
    Xin chào bà cô già ạ, bà cô onl dc lúc nào để có gì mọi ng tiện giúp đỡ
    Bh mình đang làm Q chuyển job 2 của phantom - cái clip hướng dẫn chuyển job 2 trên 4r mình bị del rồi nên bây giờ đang tự mò mẫm nè
    ps: mình onl tầm 7 ~9h 10h đêm + trưa 1h~3h

Bh mình đang làm Q chuyển job 2 của phantom - cái clip hướng dẫn chuyển job 2 trên 4r mình bị del rồi nên bây giờ đang tự mò mẫm nè
    ps: mình onl tầm 7 ~9h 10h đêm + trưa 1h~3h
    Bà chị có gì add friend em vs WindAcherM

Đang ở
    HCM city
    toàn người già cả xin mời vào G MidNight để tiện giúp đỡ

Đang ở
    Hue City
    Sau 1 ngày chơi MapleVn nhận ra thế giới thật nhiều người tốt s5.. Lúc lv 20 vì k có tiền mua mana+máu, mặt dày mày dạn vào FM xin một bạn nhìn lv có vẻ cao xin 50k bạn ý lì xì cho 500k ... Hnay tình cờ gặp bạn Moon định nhờ giúp để copy skill, ai ngờ bạn ý lì xì cho hẳn 10m... Chậc chậc .. Cám ơn bạn Moon nhiều nhiều nhé

Đang ở
    HCM city
    Sau 1 ngày chơi MapleVn nhận ra thế giới thật nhiều người tốt s5.. Lúc lv 20 vì k có tiền mua mana+máu, mặt dày mày dạn vào FM xin một bạn nhìn lv có vẻ cao xin 50k bạn ý lì xì cho 500k ... Hnay tình cờ gặp bạn Moon định nhờ giúp để copy skill, ai ngờ bạn ý lì xì cho hẳn 10m... Chậc chậc .. Cám ơn bạn Moon nhiều nhiều nhé
    k cần cảm ơn bạn à mềnh là người tốt sẵn rồi

Đang ở
    Hue City
    Tiện thể cho mình hỏi có G nào còn slot k ạh. Muốn vào G cho có không khí. mềnh k nói cũng có thể nghe ngta nói :Đ

Chào mọi người, mình mới trở lại với MS 1 tháng nay và thấy có thật nhiều điều mới lạ. Thú thật là mình khá kém khoản cộng đồng, chơi game toàn lủi thủi train 1 mình, kể cả đi PQ cũng toàn log vài acc mà tự kỷ, cái gì không biết thì tự lên gg search, chẳng mấy khi vào forum, và sở thích duy nhất của mình là dmg boss (từ 12x đến 13x mình camp ở chỗ Pianus luôn), nhưng MS bh nhiều boss khủng quá, dmg hổng nổi. Vậy nên nếu có G nào tuyển thành viên cuồng bossing thì mình xin đăng ký, G hiện tại của mình chỉ chăm chém gió thôi, rủ đi boss chả ai đi, cũng chán. Hoặc ai có nhu cầu lập pt đi boss thì cũng pm mình nhé, dù chỉ để đủ số lượng cũng được.
    Thân.
    Ingame: FireBird, DS lv 135

mình cũng thích dame boss,kiếm đồ chơi thôi. Cho hỏi ko đầu tư nhiều thì chọn job nào dame boss tốt nhỉ

Trang 37 của 50 Đầu tiênĐầu tiên ... 27353637383947 ... CuốiCuối